Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่เจอจริงๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่เจอจริงๆ ครับ

ไม่เจอครับเข้าบ้านสีเหลือง เขียว ส้ม ก็ยังเปลี่ยนไม่ได้ ตรง car select พอเลือกแล้วเลือกได้แต่พอเข้า black list 15 แล้วก็เหมือนเดิมเป็นรถคันเดิม เข้า salf house แล้วให้กด 1 sell ก้ sell ไม่ได้ ช่วยชี้แนะทีครับ

ตามรูปครับ

Comment

NFSMW

เข้าไปแล้วครับแต่มีแค่คันเก่าคันเดียว แต่ตรง My car ผมแต่งไว้รออีกคันแล้วครับ หรือจะต้องรอให้ผ่าน black list ที่เท่าไรก่อนครับ (โง่จริงๆครับ)เป็นไปได้ขอตั้งแต่แรกเลยนะครับ ผมแข่ง black list 15 อยู่ครับ ขอคุณครับ

Comment

รู้และ my carมานคืนนอกโหมดอาชีพ จะเอามาใช้ในอาชีพได้ไง จาใช้คันใหม่ก็ต้องไปซื้อที่ร้านขายรถแล้วเอามาแต่งในโหมดอาชีพเอาเสียตังเอา ไม่ใช่ว่าแต่งmy carแล้วเอามาเล่นในอาชีพได้

Comment

แล้วมันอยู่ตรงไหนหล่ะ

Originally posted by ohm27 View Post
          รู้และ my carมานคืนนอกโหมดอาชีพ จะเอามาใช้ในอาชีพได้ไง จาใช้คันใหม่ก็ต้องไปซื้อที่ร้านขายรถแล้วเอามาแต่งในโหมดอาชีพเอาเสียตังเอา ไม่ใช่ว่าแต่งmy carแล้วเอามาเล่นในอาชีพได้
          แล้วมันอยู่ตรงไหนละครับ

Comment

ก้อต้องออกจากบ้าน เปิดแผนที่หาร้านรถแล้วขับไปอ่า ไปซื้อมาก่อนนะครับ
            มันถึงจะเอามาใช้ใน mode career ได้

Comment

Working...
            X