Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง Wireless หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง Wireless หน่อยครับ

ตอนนี้มี ADSL Modem Billion BIPAC-5102s อยู่ จะทำการ Upgrade เป็น ADSL Router

คำถาม ... ??

คือผมต้องซื้อ Wireless Access Point หรือ Wireless Router มาต่อกับ ADSL Router ครับ

แล้วที่ผม Upgrade ไป ADSL Modem จะกลายเป็น ADSL Modem + Router ไปในตัวเลยใช่เปล่าครับ

ช่วยกรุณาตอบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ก็ซื้อ all in one มาตัว ใช้แทนmodemเก่าไปเลยสิครับ เพราะราคาrounter มานก็ไม่ต่างจากตัวที่มีmodemด้วย วื้อแบบมีmodemด้วยน่าจะดีกว่านะ เพราะมันมีทั้ง lan wireless และอื่นๆในตัวเดียวเลยไม่ต้องเสียบ2ตัวให้เปลืองไฟด้วย (ลดสภาวะโลกร้อน อิอิ)

Comment

เห็นด้วยครับ....

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
        X