Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยมานานแล้วครับ COD4 จะปรับเอฟเฟ็กสุดได้นี่ต้อง Vista หรือเปล่า???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยมานานแล้วครับ COD4 จะปรับเอฟเฟ็กสุดได้นี่ต้อง Vista หรือเปล่า???

ตามนั้นเลยครับ

ธรรมดาถ้าเล่นใน XP ก็จะมีบางตัวที่ Normal เท่านั้น ปรับสุดไม่ได้

ปล.ท่าทางปรับสุดภาพคงอลังการมากกว่านี้
    ปล2.อย่าบอกนะว่าต้อง 8800Ultra หรือการ์ดจอ 512 ขึ้นไป

เหมือนกันนะครับ ปรับไม่ต่างกันใน vista แต่เกมส์นี้ไม่ต้องถึงกับ 8800 เลยละ ภาพคงไม่สวยไปกว่านี้เพราะเล่นใน xbox360 ภาพก็ประมาณนี้ละ

Comment

เล่นมาแล้ว สนุกที่สุดก็ ด่าน Sniper ที่แบก เพื่อนเราอีกคน มาตรงชิงช้าแหละ

Comment

ใช้กับ vista บางตัวปรับสูงสุดได้แค่ normal คับ

Comment

มันได้แค่นี่แหละ
          PC สวยกว่า 360 มากนะ

Comment

-*-
            Last edited by BaKerStreet; 11 Jan 2008, 07:35:42.

Comment

ม่ายครับ xbox สวยกว่านิดหนึ่งครับ ถ้าเล่นบน HDTV ภาพคมและหน่มนวลกว่า และความละเอียดภาพสูงกว่า

Comment

Working...
              X