Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวล๊อคซิงค์CPUของเดิมๆมีขายแยกปะคับถ้าไม่มีช่วยแนะนำที่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวล๊อคซิงค์CPUของเดิมๆมีขายแยกปะคับถ้าไม่มีช่วยแนะนำที่คับ

คือว่าตัวล๊อค ซิงค์CPUผมหลอมอะคับไม่ทราบมันมีขายต่างหากไหมคับตอนนี้ใช้คอมไม่ได้เลยผมใช้Intel Pentium 4 (Socket 775) อะคับ ถ้าไม่มีต้องซื้อใหม่มองArctic Cooling Freezer 7 Proตัวนี้ไว้อะคับไม่ทราบว่าดีไหมคับและมันราคาประมาณเท่ารัยอะคับ อยากได้เงียบๆและไม่เเพงมากอะคับไม่เกินประมาณ2พันอะคับ ช่วยแนะนำทีคับผม
    ขอบคุงมากคับผม

ช่วยแนะนำร้านด้วยก้อดีคับ แถวไอทีแสคว เซียร รังสิต หรือพันธ์ทิพย์งามวงค์วานอะคับ
    ขอบคุงมากคับ

Comment

ตัวล๊อตซิ้งค์หรอ ลองไปดูที่พันธิปดูนะ หลังๆอ่ะนะ พวกของถูกๆเลหลังอ่ะ

Comment

มีครับแต่เป็นของเทียมครับ ที่เซียร์ชั้นสองโซน ขวามือ ที่คนขายพูดออกแนว พม่าหรือป่าวไม่แน่จัย

Comment

ขอบคุงมากคับ

Comment

Working...
          X