Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ patch thai ของเกมCrysis ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ patch thai ของเกมCrysis ครับ

ขอ patch thai ของเกมCrysis ครับ ท่านใดมีให้ผมบ้างนะครับนะครับ ขอขอครับ
    k_montra@hotmail.com

มันใหญ่น้า จะส่งไงอ่ะ

Comment

Originally posted by glory2007 View Post
      มันใหญ่น้า จะส่งไงอ่ะ
      ให้ผมไปโหลดได้ที่ไหนบ้างครับ

Comment

เอาไปโหลดเอาเองละกันนะมี2 ลิ้งค์ให้เลือก
        อันที่1
        http://v3.gushare.com/file.php?file=...b2d07fd2e78c14
        อันที่2
        http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=2ED5799421Z[OLWQ2NHWB6NASXVNEK

เลือกเอาอันไหนก็ได้

Comment

ตอนพูดกันจะให้มันขึ้นซับได้มั้ยคับ หาตัวเซ็ตมันไม่ได้อ่ะคับ ทีhalf lifeเวลาพูดกันยังมีซับขึ้นเลย

Comment

Originally posted by qbert View Post
            ตอนพูดกันจะให้มันขึ้นซับได้มั้ยคับ หาตัวเซ็ตมันไม่ได้อ่ะคับ ทีhalf lifeเวลาพูดกันยังมีซับขึ้นเลย
            ได้ดิคับ ผมยังมีซับเลยนา(ก็เล่นแผ่นเดียวกันกะผมไม่ใช่เหรอคับพี่) รู้สึกจะปรับตรงเกมเพลย์มั้ง ให้มันมีกากบาทตรงแสดงซัปไตเติ้ลอ่ะ

Comment

Originally posted by ZervZ View Post
              ได้ดิคับ ผมยังมีซับเลยนา(ก็เล่นแผ่นเดียวกันกะผมไม่ใช่เหรอคับพี่) รู้สึกจะปรับตรงเกมเพลย์มั้ง ให้มันมีกากบาทตรงแสดงซัปไตเติ้ลอ่ะ
              ทำไมของเราไม่มีหว่า

Comment

Originally posted by qbert View Post
                ทำไมของเราไม่มีหว่า
                ไปทีึ่่ตัวเลือกแล้วก็ตั้งค่าเกม แล้วก็ติกที่ เลือดแล้วก็คำบรรยายครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                  ไปทีึ่่ตัวเลือกแล้วก็ตั้งค่าเกม แล้วก็ติกที่ เลือดแล้วก็คำบรรยายครับ
                  โง่อยู่นาน ไอ่เราก็สงสัยว่ามันพูดอารายกันหว้า กว่าจะเข้าใจ

Comment

โง่อยู่นาน ไอ่เราก็สงสัยว่ามันพูดอารายกันหว้า กว่าจะเข้าใจ
                    ผมเห็นของคนอื่นมี เลยเข้าไปค้นจนเจอครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                      ผมเห็นของคนอื่นมี เลยเข้าไปค้นจนเจอครับ
                      เคยเข้าไปติ๊กตรงเลือดแล้วนะ แต่ไม่ยักสังเกตุเห็น งงตรง "บรรยาย" นี่แหละ

Comment

ftp://largedownloads.ea.com/pub/patc..._Patch_1_1.exe

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ลิงเสียป่าวคับดู้วยคับขอบคุน

Comment

ลิ้งตายแล้วครับ ใครเน็ตแรงอับให้ใหม่ทีนะครับ

Comment

ลิงค์เสียแล้วอ่ะครับ ซ่อมทีครับ หรือใครมีแจกทีครับ = =" แล้วใครมีของภาค Warhead บ้างครับ

Comment

Working...
                              X