Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยชี้แนะด้วยครับ E2180 กับเหตุการณ์ประหลาด...>_<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สุดยอดเลย ใช้ไฟน้อยจัง
    ของผมกว่าจะข่มขืนมันให้วิ่งบัส 333 ต้องอัดไฟไป 1.46อ่ะ
    บอร์ดp35ds3r+2160

Comment

เปิดหน่ะดีแล้ว ตอนเราไม่ใช่งานคอม เย็นดีจะตาย

Comment

ว่าแต่ จขกท ลองรัน orthos ดูแล้วรึเปล่า
        ผ่านมั้ย เห็นใช้ไฟน้อยดี

Comment

รัน PI32 2 หัว ผ่านแล้วอ่ะคับ เหลือแต่ Orthos รอสักครู่ครับได้ผลยังไงจะมาบอกน่ะครับ ^_^

Comment

ว่าแต่มันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ ที่ Set Ram เป็น 1:1 หาไม่เจอ T-T

Comment

Working...
            X