Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอแรงๆมีไว้เพื่ออะไรครับ ลองมาแสดงความเห็นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เพื่อจะได้นั่งดู3dmarkคะแนนเพิ่ม เพื่อจะได้รู้ว่าตัวเองรวยกว่า เพื่อจะได้สำผัสราคาที่ร่วงได้ไวกว่า เพื่อจะได้โชว์ว่าภาพเนียนกว่า และเพื่อจะรอขายแล้วซื้อใหม่ในอีก6เดือน(อันนี้สำคัญกว่า)

ป.ล พวกคุณจะรวยจริงก็ต่อเมื่อคุณรู้ว่ามีเงินอยู่มากกว่าผม เหอๆ

Comment

ผม ณ ตอนนี้ขอแค่ว่า เล่นเกมส์ที่เล่นอยากเล่นได้ ไม่กระตุก ลื่น นิด พอแล้วครับ อนาคต จะยังไงค่อยว่ากันครับ (ตอนนี้ งบมีเท่าไรเล่นเท่านั้นครับ)

Comment

ขอแรงไว้ก่อน เล่นเกมภาพสวยสบายใจได้อารม กว่าเยอะ
        แต่ก็ตามกำลังทรัพย์ครับ
        คิดมาก เอาเงินซื้อ VGA Hi-End ไปซื้อ PS3 ตอนราคาลงซัก 14000 ดีกว่าคุ้ม

Comment

คุณ Nuutt ครับ ผมเกลียดไอเด็กนรก Mr. ดีนี่มากครับ เปลี่ยน Avatar ได้ไหมครับ (เห็นแล้วอยากจะตบกบาลไอ้เด็กหน้าจิ้งหรีดนี่จริงๆ)

Comment

Originally posted by mennie View Post
            คุณ Nuutt ครับ ผมเกลียดไอเด็กนรก Mr. ดีนี่มากครับ เปลี่ยน Avatar ได้ไหมครับ (เห็นแล้วอยากจะตบกบาลไอ้เด็กหน้าจิ้งหรีดนี่จริงๆ)

ผมกะลังจะพิมพ์พอดี ขอบคุณครับ ที่ถ่ายทอดความคิด

Comment

มันมีไว้เพื่อให้วันหน้าจะกลายเป็นการ์ดกลางๆที่เราซื้อไหวไงคับ

Comment

ซื้อไว้เพราะผมชอบความเป็นธรรมชาติครับแสงสีสมจริงครับและถ้าให้ดีตอนเฟรมต่ำสุดก็ขอแค่ไม่กระตุกก็พอใจแล้วครับ
                แรงในยุคนี้กระจอกในยุคหน้าครับ ซื้อทีหลังแรงกว่า...คริคริ

Comment

จะให้เปลี่ยนหน้าอย่างนี้มันไม่ได้หรอกครับ คนมันหล่อต้องทำใจไปโพสที่ไหนก็มีคนอิจฉาเป็นธรรมดาครับ เข้าใจในความรู้สึกของคุณทั้งสองคน เกิดใหม่ชาติหน้าอวยพรของให้หล่อแบบนี้ทุกคนนะครับ<<<<หึหึ

Comment

เอาไว้เล่นเกมซะส่วนใหญ่

Comment

มีไว้ให้ผมฟันถึงครับ

Comment

Originally posted by nuutt View Post
                        จะให้เปลี่ยนหน้าอย่างนี้มันไม่ได้หรอกครับ คนมันหล่อต้องทำใจไปโพสที่ไหนก็มีคนอิจฉาเป็นธรรมดาครับ เข้าใจในความรู้สึกของคุณทั้งสองคน เกิดใหม่ชาติหน้าอวยพรของให้หล่อแบบนี้ทุกคนนะครับ<<<<หึหึ
                        เท่ห์ซะ 555

คนนี้หลานสาวคนเล็กสุด ประถม 1 ชอบมักๆ ครับ เด็กดำเนี่ย

mr.D(DUM+mid+มี๋) อิ อิ

Comment

c

ลองเล่นที่ 1600*1200ซิครับแล้วจะรู้ว่าการ์ดแรงๆมีไว้ทำอะไร

Comment

เหมืนกันครับแต่ของผม+ทำงานด้วยครับ

Comment

ความสุขทางใจ

Comment

FPS ไม่ใช่ทุกอย่างนิครับ

ทำไมมีเพลย์ 1 แล้วยังมาออกเพลย์ 2

มีเพลย์ 2 ก็ยังมาออกเพลย์ 3

ลองคิดดูสิครับ

จิงอยู่ที่ถ้าอยากเล่นเกมส์จริง ๆ ก็ไม่ซื้อเพลย์เล่นเลยสิ

แต่ว่าคนที่มีใจรักคอมอยากเล่นเกมส์คอม อยากให้คอมตัวเองเจ๋ง ๆ

ก็มีหนิครับ เห็นคอมแรง ๆ ก็สบายใจ เหมือนได้รถแรง ๆ มาขับ

เคยเป็นไม๊ครับที่เล่นเกมส์หรือโปรแกรม อะไรแล้วกระตุกนิด กระตุกหน่อย

แล้วหงุดหงิด คงไม่มีใครอยากหงุดหงิด ใช่มะหล่ะ ??

Comment

Working...
                                X