Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยู่ดีๆฟรอนก็เป้นแบบนี้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยู่ดีๆฟรอนก็เป้นแบบนี้อะครับ

งงจริงๆครับแก้ไงบอกทีตัวหนอนก้เปรียนภาษาไม่ได้อะครับงง
    Attached Files

ลองไปปรับฟรอนดู =>แก้ไข -> แบบอักษร

Comment

งงครับขอระเอียดนิด1ครับไม่ค้อยเป้นอะ

Comment

ไม่ใช่เป้นเฉพาะตัวนี้นะครับเป็นหมดเลยปม้แต่รายชื่อเพลงในWinamp

Comment

สงสัย ไ่ม่ได้ลง ฟรอนไทยไว้แน่เลย

Comment

ลงครับเพิงเป้นวันนี้อะครับอยู่ดีๆก็เป้นอย่างโปรเกรมแปลภาษาก็เป้นไปด้วย
            Attached Files

Comment

ตั้งค่าภาษาไม่ถูกครับ
              เอาเเบบเเก้ไขที่หน้านี้ก่อนก็เลือก Format (อยู่บนเมนูนั่นล่ะ) เเล้วลองปรับเปลี่ยนดู

Comment

Working...
              X