Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI P35 Neo2 โชว์ห่วยหน่อย (Overclock)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI P35 Neo2 โชว์ห่วยหน่อย (Overclock)

MSI ทนและเสถียร+ซิงค์เดิม

ลากบัสRam

ยังไม่ลองลากสุดครับ กลัวไฟไม่พอและซิงค์เดิม

ตอนนี้มีสถิติใหม่แล้วครับ โชคร้ายดัีนลืมเซฟรูป คล๊อกจนลืม มันส์เกิน
    แต่ยังดีไม่ลืมเซฟValidในCPU-Z อยากรู้กดลิงค์ที่ลายเซ็นผมครับ

MSI ทนและเสถียร
    Last edited by Zemos; 27 Jan 2008, 23:29:09.

ตอนลากนี่ cpu ปรับ bsel ที่ jumper รึยังอะครับ

Comment

ออ มอ นา ~~

Comment

Originally posted by tazmako View Post
        ตอนลากนี่ cpu ปรับ bsel ที่ jumper รึยังอะครับ
        ปรับจากเดิม200เป็น266ครับ

Comment

เพิ่งซื้อมาเหมือนกัน
          มัน OC ง่ายจนงงเลย
          ว่ามัน OC จิง หรือเปล่าฟระเนี่ย

Comment

Originally posted by Yossi View Post
            เพิ่งซื้อมาเหมือนกัน
            มัน OC ง่ายจนงงเลย
            ว่ามัน OC จิง หรือเปล่าฟระเนี่ย
            ของห่วยก็งี้แหละนิดหน่อยก็ไปละ ทำใจซื้อแหะ ก๊ากกกกกกกก

Comment

ซื้อมาราคาเท่าไหร่ครับ เดี๋ยวอาทิตย์นี้ถ้าตังพออาจจะมีสอย

Comment

Originally posted by tazmako View Post
                ซื้อมาราคาเท่าไหร่ครับ เดี๋ยวอาทิตย์นี้ถ้าตังพออาจจะมีสอย
                ผมซื้อร้านM&Dพันทิพครับ 3990บ. ต่อ3950บ.ก็ไม่ได้

อันนี้เทสอีกรอบเอาไปชมเพื่อการตัดสินใจครับ ซิงค์เดิมๆ

Comment

ยินดีด้วยครับ อิอิ

Comment

Comment

ของดีๆถูกๆ แนะนำไปไม่มีใครสนใจ

ยังจะไป P5K-E กันอยู่ได้

5555555

เล่นอัสซุสมันต้องเล่นรุ่นท๊อป

บอร์ดตัวนี้ไม่ถึง 4000 ด้วยซ้ำ ลากกันมันหยด

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก

Comment

อ้อ...ผมเห็นร้านไหนไม่รู้ 3800 นะครับ ราคานี้จำได้ติดตา ไม่มีวันลืม....

Comment

เดี๋ยวลากมั่ง

แรงด้วย สวยด้วย 555+

Comment

นี่จะด่า หรือ จะชมครับนี่ งง

สรุปว่ามันดีถูกใจท่านม๊ะ หรือว่ามันลากไม่ถึง 4 .00+ เลยไม่พอใจ - - !?

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                              นี่จะด่า หรือ จะชมครับนี่ งง

สรุปว่ามันดีถูกใจท่านม๊ะ หรือว่ามันลากไม่ถึง 4 .00+ เลยไม่พอใจ - - !?
                              ประมาณนั้นครับ ซิงค์เดิมแต่จะเอา4.0 ไม่ค่อยโลภเลยเรา

Comment

Working...
                              X