Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Live เราจะใช้ประโยชน์จากมันได้ไหม ทฤษฎี ไม่เอานะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD Live เราจะใช้ประโยชน์จากมันได้ไหม ทฤษฎี ไม่เอานะคับ

AMD Live เราจะใช้ประโยชน์จากมันได้ไหม ทฤษฎี ไม่เอานะคับ

เอาที่ เราๆคนไทยเนี่ย เอามาใช้ประโยชน์ กันอ่ะคับ

ส่วนตัวผมยังไม่รู้จะใช้ยังไงเลย Driver ก้อไม่มี -*-

ถ้าคุณเอาคอม มาทำเป็น multimedia ก็ต้องใช้ amd live
    ตัวอย่าง
    คอม ต่อไว้ดูทีวี มีโปรแกรมที่ สามารถบันทึกขณะเล่นได้ ประมาณว่า คุณไม่ต้องตื่นมาดูบอลตอน ตี3-4 แค่เปิดคอม โปรแกรมก็จะอัด บอลไว้ให้คุณ ไว้ดูยามเช้า

คอมที่คุณใช้ คุณไม่เน้น เขียน word คิด excel ละไม่เน้นไปทางเล่นเกม คอม คุณเอาไว้ ดูหนังฟังเพลง ประมาณนี้
    คอมคุณจะกลายเป็น เครื่องเล่น dvd + เครื่องเสียง

ละที่สำคัญ คุณใช้ Windows XP Media Center

Comment

ก้อมีประโยชน์แค่ ดูหนังฟังเพลงอ่าเหรอคับ -*-

Comment

ก็มันเป็น Software นี่ครับ ทำมาเพื่อความบันเทิงภายในบ้านอ่ะครับ

Comment

ถ้าใช้ Windows XP Media Center มันมีโปรแกรม ที่จะทำให้เราใช้ รีโมท กับคอมได้

Comment

หุหุ คำตอบที่ monavista มันไม่น่าพอใจเหรอครับ หวังว่าคงได้คำตอบที่พอใจจากท่านผู้รู้ในOCZนะครับ

Comment

Originally posted by K8 View Post
              หุหุ คำตอบที่ monavista มันไม่น่าพอใจเหรอครับ หวังว่าคงได้คำตอบที่พอใจจากท่านผู้รู้ในOCZนะครับ

ป่าวคับ ที่ mona ได้รายละเอียดดีมากๆเลยคับ
              แต่ก้ออยากทราบความคิดเห็นหลายๆที่อ่ะคับ จะได้กว้างๆอีกหน่อยอ่ะคับ
              เผื่อเค้ามีไรเพิ่มเติม

ปล. ยังไงก้อขอบจัยท่าน KL ด้วยนะคับช่วยตอบที่ mona

Comment

แล้วก้อขอบใจทุกๆท่านที่เข้ามาช่วยตอบให้ด้วยคับ

Comment

เข้าใจว่ามันมีไว้ใช้เล่นเพลงแบบไม่ต้องเปิดเครื่องซะอีก -*- สรุปมันมีไว้ทำอะไรกันแน่เเนี่ย

Comment

Working...
                  X