Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครรูเรื่องพวกสายบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครรูเรื่องพวกสายบ้างครับ

ไม่ทราบมีใครทราบไหมครับว่าสาย usb ยาวสุดที่ใช้งานได้กี่เมตรครับ และใครมีเว็บบริษัททำพวกสายบ้างครับ เช่นสาย rg59 rg6 rgb อะครับ

ดันครับ ไม่มีใครทราบเลยหรอครับ

Comment

fko fko

Comment

ดัน ดัน

Comment

ไม่มีใครรู้เลยหรอครับ ช่วยทีครับผม

Comment

จะเอาไปทำอะไรครับเนี่ย ถ้าไกลๆก็ใช้ไวเลสซะสิครับ ลงทุนหน่อย ซื้อ USB มาต่อๆกันครับ อิๆ

Comment

ต้องไปถามร้านที่ ขายพวก Accessories สิ

Comment

เห็นว่าน่าจะ10-20เมตร ถ้าเกินกว่านี้ต้องใช้ตัวRepeater

และโรงงานสายใช้บริการgoogleหาเอาครับ
                Last edited by THM; 12 Jan 2008, 23:42:38.

Comment

Working...
                X