Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี crossfire แต่อยากได้ sli อ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี crossfire แต่อยากได้ sli อ่ะคับ

ผมใช้บอด p5w dh deluxe ซึ่งรองรับ crossfire อ่ะคับ แต่ตอนนี้ผมใช้8800 gt 1ตัวอ่ะคับ ถ้าผมต้องการจะทำ sli บนบอดที่รองรับ crossfire อ่ะคับ มันพอมีวิธีป่าวคับ ถ้าทำได้ แล้วมันทำไงอ่ะคับ มีลิ้งสอนป่าวคับ แล้วไดว์เวอจะใช้ของ ati รึ nvidia อ่ะคับ ขอบคุนมากคับ

ทำไม่ได้ครับ

Comment

มีครับ ซื้อเมนบอร์ดใหม่ ที่รองรับ SLI นะ
      บอร์ดตัวนี้ไม่ Support SLI ถึงทำได้ ผลเทสคงได้แค่การ์ดตัวเดียว อีกตัวเสียบเฉยๆ หิหิหิ

Comment

ซื้อบอร์ดใหม่

Comment

หาไดร์เวอร์ mod ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            หาไดร์เวอร์ mod ครับ อิอิ
            Driver Mod มันมีแต่เก่ามากตั้งกะ 8x.xx ซึ่งใช้ได้แต่กับ ซี่รีย์ 7 ครับ

Comment

Working...
            X