Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภายในระยะ1-2เดือนนี้จามีvga รุ่นใหม่มาใหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภายในระยะ1-2เดือนนี้จามีvga รุ่นใหม่มาใหมครับ

ถ้ามีมาแล้วมันจะเบียดราคาของเก่าลงใหมครับแบบว่าพอไปซื้อมาแล้วอิก5-6วันราคามันพุ้งพรวดลงนี้เซงแน่ๆครับหรือไม่ก้มีรุ่นที่ดีกว่ามาคุนภาพดีกว่าราคาใกล้เคียงกันงี้เซงนะครับถ้าไปซื้อตอนนี้

9600 14กพ
    9800GX2 14กพ
    R680 ปลายเดือนนี้
    8800GS ไม่รู้

ปกติแล้วราคาจะปรับอยู่ตลอด การมาของรุ่นใหม่ไม่น่าจะมีผลมากนัก เพราะไม่ได้ออกมาทับรุ่นเดิม

96 กับ 88 ทั้งสองตัว อ่อนกว่า 88GT ไม่น่าจะทำให้ 88 ราคาตกมากนัก เพราะไม่ได้ออกมาทับ แค่ซอยรุ่นอุดช่องว่างในตลาด ขายแข่งกับ 3850

R680 กับ 9800GX2 ก็ไม่น่าจะมีผลมากนักเหมือนกัน มันขายตลาด hi-end เลย เห็นความแรงแล้วสยอง ราคาคงสยองไม่แพ้กัน = =

แต่การมาของ GT200 กับ R700 อาจจะช่วงกลางปี น่าจะทำให้ R680 กับ 9800GX2 ราคาร่วงแบบกราวรูดดด

Comment

อืมอืม

Comment

ถ้าเล่นรุ่นกลางๆคุ้มครับ ราคามันลงมาเรื่อยๆเลย

Comment

รอนะ 8800gs

Comment

Working...
          X