Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมรุ่นนี้ถูกจังครับที่Advice เอามาเน้นเล่นเน็ตอย่างเดียวโอเคมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมรุ่นนี้ถูกจังครับที่Advice เอามาเน้นเล่นเน็ตอย่างเดียวโอเคมั้ย

ทำไมรุ่นนี้ถูกจังครับที่Advice เห็นราคาเเล้วสงสัย พอดีจะหา การ์ดจอไว้เป็นอะไหล่
    Last edited by heroin; 21 Aug 2008, 20:40:45.

เล่นเน๊ตอย่างเดียวออนบอดก็พอคับ ถ้าจะซื้อสำรองก็ไม่ม่ะว่ากัน

Comment

Originally posted by 200sx View Post
      เล่นเน๊ตอย่างเดียวออนบอดก็พอคับ ถ้าจะซื้อสำรองก็ไม่ม่ะว่ากัน
      ตามนี้จะซื้อการ์ดจอแยกทั้งทีเอาดีๆ ไปเลยจะดีกว่า
      ถ้าเล่นเน็ตออนบอร์ดก็พอมั้ง

Comment

พอดีออนบอร์บอร์ดเจ๊ง

Comment

ก็เป็นทางออกง่ายๆของคนที่จะเอาคอมเครื่องเก่ามาดูหนัง ฟังเพลงครับ มีTV Out D-Sub, DVI, HDTV
          คุ้มดีนะราคานี้ ของใหม่ด้วย ประกันตั้ง3ปี
          ทันถูกเพราะเป็นรุ่นพื้นฐาน Specไม่ค่อยมีอะไรมาก เน้นใช้งานทั่วๆไปได้ง่ายๆ

Comment

Working...
          X