Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส coolermaster มันมีพองน้ามอะครับตรงตระแกง ต้องเอาออกรึป่าวอ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคส coolermaster มันมีพองน้ามอะครับตรงตระแกง ต้องเอาออกรึป่าวอ่า

รุ่น Centurion 5 CAC-T05 มันมีพองน้ามดักอยุ่ตรงตะแกงหน้าเคสที่เปนรูลม มันต้องเอาออกปะอะครับ อยากรุ้

เป็นตัวกรองขี้ฝุ่นป่าวคับ แต่ถ้าลมไม่เข้าก้อเอาออกไปครับ

Comment

เป็นตัวกรองฝุ่นและกันแมลง

Comment

แล้วแต่ครับ
        มันเป็นตัวกันฝุ่นที่มากับอากาศครับ อยากเอาออกก็ได้ แต่ฝุ่นจะเข้าครับ
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
        X