Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครดูmainboard เป็นช้วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครดูmainboard เป็นช้วยด้วยครับ

คือผมจะอัพคอมใหม่ อะครับแต่ ว่า แยกงบไว้ไม่เกิน 2300 บาท แต่ดู ไม่เป็นว่าใหนดีกว่าอันใหน
    MSI P965 Neo กับ P4965T-A อะครับ หรือมีแนะนำป่าวครับ

ไม่เล่น p35 ไปเลยอะคับ

Comment

Originally posted by roschool View Post
      คือผมจะอัพคอมใหม่ อะครับแต่ ว่า แยกงบไว้ไม่เกิน 2300 บาท แต่ดู ไม่เป็นว่าใหนดีกว่าอันใหน
      MSI P965 Neo กับ P4965T-A อะครับ หรือมีแนะนำป่าวครับ
      แรงในงบเท่านี้ อะ

Comment

Working...
      X