Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่องการ์ดจอรุ่นนี้จะมี Port. จอ FLAT หรือ CRT อยู่อีกไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่องการ์ดจอรุ่นนี้จะมี Port. จอ FLAT หรือ CRT อยู่อีกไหม

HD2600 XT และ HD3850 ช่วยตอบด่วนจะไปซื้อสัปดาห์หน้า

HD3850 ฟันธงงงงงงงงงงง
    ไม่มี Port D-Sub แต่จะมีหัวแปลงที่สามารถใช้ได้ ทั้ง FLAT หรือ CRT เลย นะ เพราะผมก็ใช้กับ LG เน่าๆ T711s อยู่ อะ 555+

Comment

ปรกติแล้ว มันแล้วแต่ยี่ห้อที่นำเข้านะ
      อย่างแซฟหลายก็จะแถมหัวแปลงให้อยู่แล้ว

Comment

Originally posted by alice View Post
        ปรกติแล้ว มันแล้วแต่ยี่ห้อที่นำเข้านะ
        อย่างแซฟหลายก็จะแถมหัวแปลงให้อยู่แล้ว
        ผมขอเขาดูมีแต่หัวคล้ายๆ กับ DVI. แต่มีรู้ที่คล้ายๆ กับเครื่องหมายบวกาองหัว

Comment

Originally posted by nares2142 View Post
          ผมขอเขาดูมีแต่หัวคล้ายๆ กับ DVI. แต่มีรู้ที่คล้ายๆ กับเครื่องหมายบวกาองหัว
          หัวแปลงที่ว่าเลย...

ปล.เพิ่งอ่านเจอ... เขาว่าเกือบทุกรุ่นใหม่ๆแถมหมด

Comment

3850มีนะครับ port d-sub แต่ต้องเป็นของ spark หนะ

http://www.mwthai.com/

Comment

Originally posted by vatty View Post
              3850มีนะครับ port d-sub แต่ต้องเป็นของ spark หนะ

http://www.mwthai.com/
              แถวบ้านมีขายแค่ 2 ยี่ห้อคือ SAPPHIRE กับ POWER COLOR

SAPPHIRE เห็นตัวการ์ดมี 3 พอร์ต คือ Dual-DVI และ TV OUT มีหัวเเปลงให้ 2 หัวคือ DVI เป็น HDMI. ทั้ง 2 หัว

ส่วน

POWER COLOR เห็นตัวการ์ดมี 3 พอร์ต คือ DVI ,TV OUT และ HDMI. แต่หัวเเปลงเขาไม่ให้ดูเพราะอยู่ในกล่องซีนเอาไว้

ก็เลยอยากถ้าใครมีการ์ด 2 รุ่นและ 2 ยี่ห้อนี้ใช้อยู่จะมีหัว D-Sub ไหม

Comment

การ์ดจอใหม่ๆที่ไม่มี port D-sub ส่วนมากเค้าก็มีหัวแปลงให้ทั้งนั้นแหละครับ ถ้าไม่มีก็หาซื้อเอาได้ไม่แพงหรอก

Comment

ขอบคุณคร้าบบ

Comment

Working...
                  X