Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อการ์ดจอใหม่ ปรากฏว่าพังใช้ไม่ได้ 3วันเอาไปเคลม ได้ของซ่อมมา จะทำไงกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่เปลี่ยนให้ ฟ้อง สคบ. เลยครับหรือไม่ก็เอาไปออกสื่อร้องเรียน ลองขู่ร้านดูซิ เพื่อได้ผล

Comment

ผมว่า ๆ นะมาอีแบบนี้แล้ว ก็ ถ้าไม่อยากให้เรื่องยาวก็เอา ตัวเครม ละครับ
      เพราะต้องโทษตัวเองอย่างนึงว่าไม่รอบคอบเรื่อง บิล ที่เขาเขียนว่าไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
      แล้วเพื่อเป็นอุธาหรเราก็อย่าไปซื้อของร้านนั้น บอกเพื่อน ๆ ทุกคนบอกชื่อร้านเลยครับ
      อย่างน้อยคนในเวปเราจะได้ไม่ไม่ต้องไปซื้อร้านนี้ครับ

Comment

การ์ดจอเทพ

Comment

Working...
        X