Announcement

Collapse
No announcement yet.

Supply ยี่ห่อ SilverStone ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Supply ยี่ห่อ SilverStone ดีไหมครับ

Power Supply ยี่ห่อ SilverStone ดีไหมครับ พอๆกับ Enermax เปล่าอ่ะ เห็นไม่ค่อยมีคนลงบอร์ดกับตัวนี้เท่าไร

ขอบคุณครับ

หินเทา

พอดีไม่มีประสบการตรงครับ รอท่านอื่น

Comment

หลายๆรุ่น ทำโดย Enhance ครับ จึงสังเกตุได้ว่าหลายๆรุ่น (ที่ว่า) มีรูปร่างและสเปกเดียวกับ Enhance ไม่ผิดเพี้ยน

คุณภาพ ก็ดีครับ ราคาก็เอาเรื่อง แต่ยังไม่เอาเปรียบ(เหมือนอิเนอแมก)

Comment

ใช้อยู่คับ โดยส่วนตัวไม่ชอบ เท่าไหร่คับ รำคารเสียง จี่ๆๆๆ ผมใช้ตัว op650

Comment

Working...
        X