Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำเป็นไหม๊ ที่ต้องใส่HR-03 GT ให้กับ 8800GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จำเป็นไหม๊ ที่ต้องใส่HR-03 GT ให้กับ 8800GT

จำเป็นไหม๊ ที่ต้องใส่HR-03 GT ให้กับ 8800GT
    เวลาเล่น crysis มันขึ้นเกือบถึงจุดน้ำเดือด
    จะเป็นอะไรไหม๊
    Attached Files

ถ้าท่านไม่คิดมากก็ไม่ต้องใส่ มีประกันนิ

Comment

อืม ก็ มันก็ดีสองแบบนะ แบบข้างบนก็ดี ไม่หวั่นมากก็ไม่ต้องใส่ แต่ของผมแม้งโครตกินทีเลยอะครับ เห็นข้างนอก จิดๆ เอามาใส่ที โอ้ว...

Comment

Originally posted by bebebubu View Post
        เวลาเล่น crysis มันขึ้นเกือบถึงจุดน้ำเดือด
        จะเป็นอะไรไหม๊
        ลองดูเผื่อตัดสินใจ ของผมเอง ประกอบเองทั้งเครื่อง ( ด้านล่าง case เหลือ 1 นิ้ว )
        Last edited by disstat; 25 Jan 2009, 15:06:53.

Comment

ท่าอยากเท่ต้องใส่
          Last edited by pungpond999; 13 Aug 2008, 23:27:33.

Comment

ผมก็ใส่แต่เป็น Rev.A นะ

Comment

ผมก็ใช้ HR-03 Rev.A นะช่วยเรื่องร้อนได้เยอะเลย หมดปัญหาเรื่องความร้อนเลย แต่......ติดซิ้งแรมไม่ได้อันนึง ฮ่า ฮ่า

Comment

Working...
              X