Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ! ผมเผลอลบข้อมมูลในHD ไป 300Gb จะกู้ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ! ผมเผลอลบข้อมมูลในHD ไป 300Gb จะกู้ได้มั้ยครับ

ช่วยด้วยครับ ผมเผลอลบข้อมมูลในHD ไป 300Gb จะกู้ได้มั้ยครับ

ช่วยแนะนำทีซิครับ ว่าต้องใช้โปรแกรมอะไรดี ที่สามารถกู้ข้อมูลได้
    โดยที่ข้อมูลที่ถูกลบไปนั้นไม่เสียหาย ตอนนี้ต้อไปหมดเลย ดันเผลอลบไป กรรมเลยครับ
    เพราะว่าข้อมูลนี้เป็นของเพื่อน ที่ผมยืมมา แต่ดันไปเผลอลบ
    จะพอมีโปรแกรมตัวไหนบ้างครับที่กู้ข้อมูลได้ดีที่สุด

ช่วยแนะนำผมที ขอบคุณทุกท่านด้วยนะครับ

Ontrack Easy Recovery Professional v6 04 แจ่มสุดเท่าที่เคยใช้ v6 10 ไม่ค่อยประทับเท่าไร
    หาโลดได้ตามเว็ปบิท

และคุณต้องมี HD อีกลูก ไว้สำรองข้อมูลเท่ากับหรือมากกว่าข้อมูลที่จะกู้ด้วยนะครับ

Comment

เอาใจช่วยให้กู้ได้งับ สู้ๆ
      http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=16224

Comment

เอาแล้วหว่าไอ้เบิร์ด ดันๆๆๆ

Comment

ทุกคอมเม้นของท่าน เป็นคำแนะนำสำหรับผมนะคร้าบบ กำลังกู้ รอดูผล...

Comment

ผมใช้ undelete ตามแผ่น hiren's boot ก้อโอเค นะครับ ในส่วนตัวผม เพราะมันได้ทั้ง ชื่อ folder กลับมาเลย ไม่ต้องมาหาว่า ไฟล์ไหนเคยอยู่ folder ไหน อะครับ

Comment

Originally posted by rompudtarn View Post
              ผมใช้ undelete ตามแผ่น hiren's boot ก้อโอเค นะครับ ในส่วนตัวผม เพราะมันได้ทั้ง ชื่อ folder กลับมาเลย ไม่ต้องมาหาว่า ไฟล์ไหนเคยอยู่ folder ไหน อะครับ

เวร ใช้มา ปีนึงแร้ว พึงจะรู้ว่ามันมีโปรแกรมแบบนี้ด้วย

ขอบคุณมาก ครับ 55555555

Comment

easy recovery pro โลดครับ

Comment

ขอให้ได้กลับนะครับ.....

ตอนนี้ผมก็กำลังกู้ข้อมูลรูปภาพจากHDD 1.8" จากกล้องวีดีโอของโซนี่อยู่เลยครับ..

HDD 30GB
                  ใช้ Recovery My Files ทำอยู่ 42ชม. แล้วครับ เพิ่งจะได้ 65% อยู่เลยครับ..

Comment

Working...
                  X