Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเกียวกับโปรเกรมแปลภาษาทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเกียวกับโปรเกรมแปลภาษาทีครับ

คือผมเก่งภาษามากๆอะครับ-*-อยากรบกวนขอโปรเกรมที่แปลภาษาที่แปลได้ทั้งประโยคหน่อยครับถ้าไม่สดวกโผสรบกวนPmมาทีนะครับขอบคุน

แนะนำให้แปลเองครับ แล้วหาโปรแกรมดิกมาเปิดคำยากๆเอาดีกว่า เพราะท้าที่ผมเคยลองมามันแปลได้"ซับนรก"มากๆครับ

Comment

คุณ lekjeedza เช็ค PM ครับ

Comment

ขอด้วย

Originally posted by ten1312 View Post
        คุณ lekjeedza เช็ค PM ครับ
        ขอด้วยคนครับ จะให้ลูกไว้ใช้งาน

Comment

Working...
        X