Announcement

Collapse
No announcement yet.

Penryn จะวางตลาดเมื่อไรอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Penryn จะวางตลาดเมื่อไรอะครับ

คืออยากอัพเกรดคอมทั้งชุดเลยอยากรู้ว่า penryn จะวางตลาดเมื่อไรอะคับ

แล้วแต่ละรุ่นราคาประมาณเท่าไรครับ

จะอัพคอมเร็วๆนี้แล้ว ถ้ามันยังไม่ออกจะได้ซื้อ Q6600 ไปเลย -*-

แล้วถ้าเกิดมันกำลังจะออกเร็วๆนี้ (พอที่จะรอได้) จะซื้อรุ่นไหนดีอะคับ

แล้ว 2 core 45nm กะ 4 core 65nm อันไหนแรงกว่ากันอะครับ..??

เร็วๆนี้ครับ

Comment

เล่น เกมส์ 2 core ก็ พอ แต่เอาทำงาน กราฟฟิก งบถึง 4core ไป เลย ครับ ใช้ งานดีกว่า แน่น นอน

Comment

Q9450 คับ ผมรอตัวนี้อยู่

Comment

Working...
        X