Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้วิธีแก้ช่วยดูหน่อย E4500 ผมวิ่งแค่ 1.2Ghz.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้วิธีแก้ช่วยดูหน่อย E4500 ผมวิ่งแค่ 1.2Ghz.

ใครรู้วิธีแก้ช่วยบอกทีน่ะครับ M/B เป็น P35C-DS3R ซื้อต่อเขามาอีก ที
    อยากใช้แบบเดิมๆ ไม่อยาก จะ Oc อ่ะ

อยากให้มัน วิ่งที่ 2.2 ตามความเร็วของมันต้องไปปรับอะไรบ้างอ่ะครับ

Attached Files