Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยจัดสเปคคอมให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยจัดสเปคคอมให้ทีครับ

งบประมาณ25000 เกินได้นิดหน่อยครับ เอามาใช้พวกเล่นเกมเป็นหลักครับ คอมผมตอนนี้เล่นdoom3ยังกระตุกเลย เล่นfearนี่ขยับไม่ได้เลย ไม่เอาdvd-rw หน้าจอ เม้า คีร์บอร์ด powersuplyครับ อยากได้เมนบอร์ดแบบที่ใส่ฮาร์ดดิสแบบideและserial-ataได้ด้วยครับ เพราะตอนนี้ผมมีฮาร์ดดิส3ลูก เป็นide2ลูก serial-ata1ลูก แล้วก็การ์ดจอขอที่มีdviครับ
    ปล.ถ้าผมเอาฮาร์ดดิสที่มีวินโด้อยู่ไปใส่คอมใหม่ ผมต้องลงวินโด้ใหม่รึเปล่าครับ แล้วตอนนี้ฮาร์ดดิสผม3ลูก แต่ละลูกแบ่งเป็น3part ถ้าเอาไปใส่คอมใหม่ข้อมูลจะหายรึเปล่าครับ
    Last edited by teendum; 12 Jan 2008, 16:26:49.
Working...
X