Announcement

Collapse
No announcement yet.

call of duty 4 ด่านที่รอ เฮลิปคอปเตอร์ ตรงชิงช้าสวรรค์ มียุทธวิธีในการผ่านอย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• call of duty 4 ด่านที่รอ เฮลิปคอปเตอร์ ตรงชิงช้าสวรรค์ มียุทธวิธีในการผ่านอย่างไรครับ

รบกวนสอบถามว่า call of duty 4 ด่านที่รอ เฮลิปคอปเตอร์ ตรงชิงช้าสวรรค์ เพื่อนๆมียุทธวิธีในการผ่านอย่างไรครับ ผมติดอยู่พักใหญ่แล้ว ขอบคุณครับ

วางระเบิด claymore (กด 6) ไว้รอบๆ แล้วยันไว้จนกว่า ฮ. จะมารับครับ

Comment

ง่ายๆเลยครับทิ้งหัวหน้าเราที่บาดเจ็บใว้บนเนินคนเดียว ส่วนตัวเราให้มาแอบตรงหลังอาคารหรือจุดที่มีศัตรูผ่านมาน้อย(ผมอยู่หลังอาคารขวามือสุดอ่ะ)ระหว่างรอจะมีทหารผ่านมาน้อยมาก ส่วนตัวหัวหน้าเราจะไม่มีวันตายทิ้งมันให้บู๊คนเดียวเลย สักพักฮ.ชินนุกก็จะมารับให้วิ่งไปรับหัวหน้าเราขึ้นฮ. จบ...

Comment

ไม่เห็นยาก

Comment

Originally posted by xecution View Post
          ง่ายๆเลยครับทิ้งหัวหน้าเราที่บาดเจ็บใว้บนเนินคนเดียว ส่วนตัวเราให้มาแอบตรงหลังอาคารหรือจุดที่มีศัตรูผ่านมาน้อย(ผมอยู่หลังอาคารขวามือสุดอ่ะ)ระหว่างรอจะมีทหารผ่านมาน้อยมาก ส่วนตัวหัวหน้าเราจะไม่มีวันตายทิ้งมันให้บู๊คนเดียวเลย สักพักฮ.ชินนุกก็จะมารับให้วิ่งไปรับหัวหน้าเราขึ้นฮ. จบ...

ถ้าเป็นชีวิตจริงนี่แบบว่า

อย่างเลวเลยครับพี่ 5555
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

วางเคมอก่อน แล้วผมนั่งหมอบกับหัวหน้าเลยอะ คอยส่องอย่างเดียวเลย มัน

Comment

เข้าไปนอนหมอบในตู้ยามข้างๆหัวหน้า ร้องเพลงรอ ฮอมารับ สิก๊ะ สูตรนี้ไม่มีตาย

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

-*- ผมจายไป 6-7 รอบกว่าจะผ่าน

สรุปเอาเคมอวางผิด เอาวางไว้ใกล้ๆหมาอะครับ สรุป หมามันกัดคนตายหมด ไม่ได้ใช้ระเบิดเลย555+

Comment

อืม....น่าจะรวมตัวกันตั้งคณะนะ
                  ...มุกเยอะดี

Comment

ผมเล่นแบบยากสุด โห กว่าจะผ่านแทบตาย - -"

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post
                      เข้าไปนอนหมอบในตู้ยามข้างๆหัวหน้า ร้องเพลงรอ ฮอมารับ สิก๊ะ สูตรนี้ไม่มีตาย

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
                      ผมเหมือนข้างบน(มั้ง)

คือผมนะครับ พอวางเพื่อนเสร็จก้อไปหาตู้ด้านซ้ายมือเรานะครับ เข้าไปหลบข้างในรอส่องพวกศัตรูครับ ผมจะไม่ใช้อะไรทั้งนั้น ไม่ว่าจะเป็น C4 หรือ claymore ครับ เพราะภ้าทำอย่างนั้น เราจะมีตัวให้ยิงเล่นน้อยครับ เรารอส่องอยู่อย่างนั้นครับ คอยหมอบบ้าง สลับกับลุกขึ้นยิงครับ และระวังระเบิดที่ตกลงใกล้ๆ เราด้วยนะครับ ถ้าเป็นรูปมือให้รีบกดปุ่ม G นะครับ แล้วเราจะขว้างระเบิดนั้นออกไปที่อื่นครับ ยิงรอเครื่องบินไปเรื่อยๆ ครับ พอเครื่องบินมา เราก้อไปแบกเพือ่นขึ้น ฮอฯ ครับ ผมใช้สูตรนี้ผ่านทุกระดับครับ ง่าย-โค-ต-ร ยากครับผม

Comment

ผมก็เล่นแบบยากสุด...กว่าจะผ่านได้..ตายเป็นร้อยเลยครับ...อิอิอิ

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post

เหอๆเล่นแบบยากมันโยนระเบิดเข้ามาใส่นะสิครับท่าน โหดโครตเลย หมาก็มี วิ่งไปรับเพื่อนเราแล้วยังโดนหมากัดคาฮออีก

Comment

จะไปยากอะไรครับๆไปหาที่นอนสบายรอฮอมารับที่หลังชิงช้าสวรรค์ให้หัวหน้ามันบู๊เหมือนกับข้างบนว่านั้นแหละครีบระหว่างนั้นเราก็หาอะไรเย็นมากินให้ชื่นใจพอฮอมาถึงก็ไปรับหัวหน้าขึ้นฮอแค่นี้

ปล.ชิวิตจริงหรอครับตายตั้งแต่มันมากันฝูงแรกแล้ว

Comment

Originally posted by xecution View Post
                              แบบนี้เนียนสุด...
                              -ก็เพราะมันเป็นเกมน่ะสิ เล่นเกมเก่งไม่ใช่ว่าจะยิงปืนเก่งซะหน่อย ไม่ต้องคิดมากหรอกครับว่าชีวิตจริงจะเป็นอย่างนั้นอย่างนี้-

Comment

Working...
                              X