Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดถาด DVD ในเครื่องไม่ ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดถาด DVD ในเครื่องไม่ ออก

พอกดแล้ว มันไม่ ยอมเลื่อนออก ไม่มี ปฎิกริยาโต้ตอบ มีแต่ไฟ กระพิบ ใครเคยเป็น ช่วยบอกวิธีแก้ใขด้วยครับ นี่ครับรุนที่ใช้
    HL-DT-ST DVDRRW SATA Lightscribe

ก็เอาไม้เล็กๆ จิ้มตรงที่เป็นรูด้านหน้าเครื่องครับ

Comment

ตรงถาดมันจะมีรูให้จิ้มครับ หาคลิปกดแรงๆ มันจะออกมาเอง

ครั้งแรกอาจยังไม่ชิน อาจยากหน่อย

Comment

เวงกำ เวลาโพส***งกันเสี้ยววิ

Comment

ผมก็เป็นครับ

Comment

ลองทำเเบบ jokemagic ไม่งั้นก็สายพานเสีย ไม่งั้นก็ DVD จะมีปัญหาต้องรีบเอาไปเชคคับอาจเสียได้

Comment

Working...
            X