Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ 19 นิ้ว Wide นี่ราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ 19 นิ้ว Wide นี่ราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ

จอ 19 นิ้วที่เป็น WideScreen นี่ ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่เหรอครับ
    ของยี่ห้อดังๆ เช่น Acer Samsung LG HP Philips พวกนี้นะครับ

และช่วยแนะนำให้หน่อยครับ สีสดๆ เล่นเกมเจ๋งๆ ภาพไม่บีบ หน่ะครับ
    ต้องการ Port เป็น DVI ด้วยนะครับ ^^

ขอบคุณมากๆครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

6000-6500

samsung 940bw+

lg 194wt

Comment

samsung 940bw+ เมื่อวันพุธหาทั่วพันทิพย์ไม่มีสักร้าน เลยต้องเอาLGมา-*-

Comment

Originally posted by LeoBlaze View Post
        samsung 940bw+ เมื่อวันพุธหาทั่วพันทิพย์ไม่มีสักร้าน เลยต้องเอาLGมา-*-

LG ก็แจ่มแล้วท่าน ส่วนมากเค้าจะเอา ของSamsung หรือไม่ก็LG นี้ล่ะท่าน เป็น 2ยี่ห้อที่คนส่วนมากนิยม

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
          LG ก็แจ่มแล้วท่าน ส่วนมากเค้าจะเอา ของSamsung หรือไม่ก็LG นี้ล่ะท่าน เป็น 2ยี่ห้อที่คนส่วนมากนิยม
          ช่ายฮะผมตอนแรกผมก็จะเอา LGแต่ไปยืนเทียบหน้าร้านกะ Samsung 940bwสีมันดูสดกว่ายังไงมะรุเลยหาSamsung ดันมีแต่รุ่นไม่่+ เลยได้LG Contrast 5000มาแทน-.-*

Comment

โหย เด็กกรุงเทพ นี้น่าอิจฉา จัง

ราคาที่บ้านผม ยัง 6500 + อยู่เรย

Comment

Originally posted by LeoBlaze View Post
              ช่ายฮะผมตอนแรกผมก็จะเอา LGแต่ไปยืนเทียบหน้าร้านกะ Samsung 940bwสีมันดูสดกว่ายังไงมะรุเลยหาSamsung ดันมีแต่รุ่นไม่่+ เลยได้LG Contrast 5000มาแทน-.-*
              อิอิ ผมก็ใช้อยู่เหมือนกัน

Comment

ใช้Benq G900WA อยู่อ่ะ ไม่มีใครใช้ตัวนี้เป็นเพื่อนเลยหรอ ภาพก็สว่างดีนะ ไม่ได้เล่นอะไรที่ต้องให้ภาพเร็วขนาด 2ms แต่มันมีข้อเสียอย่างเดียวคือไม่มี DVI เท่านั้นแหละ

Comment

Working...
                X