Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus G1Sn ครับ เตรียมตังไว้แต่เนิ่นๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus G1Sn ครับ เตรียมตังไว้แต่เนิ่นๆ ครับ

เห็นว่าเป็นรุ่นที่ต่อจาก G1S น่ะครับ ใช้ cpu penryn Geforce 9500M GS 512 mb ใครที่คิดจะซื้อ G1S คงต้องรอลุ้นล่ะครับว่าจะเอาเข้ามาขายหรือเปล่าสำหรับรุ่น G1Sn ในปีนี้
    Attached Files

ประหยัดไฟกว่าเดิม แรงกว่าตัวเก่าอีก โอ้ว
    แต่ต้องดูราคาก่อน เอิ๊ก~

Comment

อยากได้การ์ดรุ่นนี้ ถ้าจะแรง

Comment

เห็นว่าถ้าเป็น PC นี่ GF 9600 จะแรงกว่า GF 8600 อยู่ 2 เท่านะครับ ไม่รู้ว่าถ้าเป็น 9500 ยิ่งเป็นในโน้ตบุ้คอีกนี่ จะแรงขึ้นเยอะรึเปล่าก็ไม่รู้

Comment

เขว้ สุดๆอ่ะ

Comment

แพงน่าดู

Comment

คงจะไม่ต่ำกว่า80,000บาทอะนะ การ์ดจอ เทพซะขนาดนั้น

Comment

ดูไม่เหมือนโน๊ตบุ๊คปกติดีน่ะ เหมือนเครื่องมือยุทโธปกรณ์ (..พิมพ์ถูกปล่าวหว่า..) ทางการรบ อะไรซักอย่าง

Comment

แรงจนแบบว่ารุ่นG1Sธรรมดายังชิดซ้ายเลยนะเนี่ย

Comment

ราคา G1S ตอนนี้อยู่ที่เท่าไรหรอครับ
                    ผมว่าจะถอยประมาณ พฤษภาอ่ะคับ
                    ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

Comment

ผมล่ะกลัวว่ามันจะมาช่วงกลางปีน่ะสิครับ เดี๋ยวถ้าเกิดผมซื้อ G1S มาก่อนอาจมีเศร้าได้เลยนะเนี่ย เลยต้องรอลุ้นก่อนว่ามันจะมาหรือเปล่า ส่วน G1S ราคาที่ 59900 บาทถ้วนครับ

Comment

มันแรงต่างกันมากป่าว

Comment

อีกนานป่ะครับกว่า G1S จะตก
                          ตกรุ่น
                          ราคาตกด้วยอ่ะครับ
                          อีกนานไหม

Comment

ถ้าราคาตกกว่านี้ pc คงขายยากเลยอ่ะครับแล้วรุ่นที่สป๊กต่ำกว่านี้ก็คงขายไม่ได้แน่นอน ไทยเราเก็งกำไรในเรื่องวัสดุฮาร์ดแวร์คอมพิวเตอร์อยู่แล้ว เมืองนอกเค้าไม่มีแบบนี้นะ โน๊ตบุคเค้าสั่งใส่ฮาร์ดแวร์เองเลยก็มี ผมว่าราคาโน๊ตบุคhi-en รุ่นใหญ่ทุกยี่ห้อราคาไม่น่าตกกว่า5หมื่น

Comment

รอต่อไป แรงจริงป่าวนิ

Comment

Working...
                              X