Announcement

Collapse
No announcement yet.

mod ไฟแรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mod ไฟแรม

ถ้าต้องการให้ไฟแรมจ่ายมากกว่า spec. ของบอร์ด เริ่มด้วยการทำอย่างไรครับ

ต้อง บวก ลบ คุณ หาญ ยุ่งยาก ใครจบอิเล็กโทนิค ชี้แนะหน่อย

Comment

Originally posted by dexpunk007 View Post
      ต้อง บวก ลบ คุณ หาญ ยุ่งยาก ใครจบอิเล็กโทนิค ชี้แนะหน่อย
      อย่าลืมยกกำลัง2 อิอิ

Comment

ตอนแรก เหนกระทู้นึกว่าจะติดไฟให้แรม ^^"a

Comment

บอร์ดรุ่นอะไรคับ ถ้าเปนรุ่นHitๆ ก็จะมีคนทำสำเร็จคับ เราก็โมตามไปเลย

Comment

รอดู ไหน ไม เงียบจัง

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
              ตอนแรก เหนกระทู้นึกว่าจะติดไฟให้แรม ^^"a
              เหมือนกัน

Comment

ลองถาม ท่าน Google ดูจิครับ

Comment

Working...
                X