overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 18 of 18

Thread: ข่าวดีครับ 5000+ BE อยากรู้ดีข้างในเลย

OverclockZone Member Satanic's Avatar
    ดาวเคโรน สังกัด K66

Default ข่าวดีครับ 5000+ BE อยากรู้ดีข้างในเลย

วันนี้ไปสอยมาแล้วด้วยราคา 4.3k เอง ที่ร้าน tk เลยได้ mx-2 มาอีกอัน อิอิ ไปสอยกันได้เลย แต่มันได้มากล่องเดียวเอง อิอิ

OverclockZone Member

4300 ถูกเหมือนได้เปล่า

OverclockZone Member Drunk's Avatar

OverclockZone Member neromimz's Avatar

โอ้วแม่เจ้า แล้ว 5200+ เท่าไหร่แล้วคับ

OverclockZone Member Satanic's Avatar

Quote Originally Posted by neromimz View Post
    โอ้วแม่เจ้า แล้ว 5200+ เท่าไหร่แล้วคับ
    ไม่ได้ถามเลยเห็นตั้งในไปสอยมันโดนเฉพาะ

OverclockZone Member Vanilaice's Avatar

โชว์ผลงานหน่อยครับท่าน รอชมๆ

OverclockZone Member Sareshiku's Avatar
    [มศก.นครปฐม] [ปิ่นเกล้า] Infractions: 999/999 (999)

เจ็บตัวไปอย่างแรง เดือนที่แล้ว 5290 Busitek แต่ไม่เป็นไรแรงก่อน อิอิ

OverclockZone Member Vanilaice's Avatar

Quote Originally Posted by Sareshiku View Post
    เจ็บตัวไปอย่างแรง เดือนที่แล้ว 5290 Busitek แต่ไม่เป็นไรแรงก่อน อิอิ

เง้อ...ผมเจ็บตัวน้อยหน่อย ถอยเมื่อ 22ธ.ค.50 ราคา 5,080 แถมแรมบ้านๆ 1G/667 1แถว เลยซื้อ

OverclockZone Member Sareshiku's Avatar
    [มศก.นครปฐม] [ปิ่นเกล้า] Infractions: 999/999 (999)

Quote Originally Posted by Vanilaice View Post
    เง้อ...ผมเจ็บตัวน้อยหน่อย ถอยเมื่อ 22ธ.ค.50 ราคา 5,080 แถมแรมบ้านๆ 1G/667 1แถว เลยซื้อ
    เหอะๆ เจ็บกันทั่วหน้า ผมจับมันวิ่งเต็มที่ ได้แค่ 3.3 ก่ะ M2N-E แรม Kingbox 667 มันตันที่ไฟแรมอ่ะ

ที่จริงยังไปได้อีก แต่พอแล้วไม่อัพแล้ว อัพไปกว่านี้ก็ไม่คุ้มแล้วววว

ตอนแรกที่จะอัพ เพื่อ แบรนวิช 10G แต่คิดไปคิดมา ไม่เอาแล้ว ตอนนี้ 9.2G พอแว้วววว

OverclockZone Member Khow's Avatar

Busitek ขาย 4290 บาทครับ

buncha
    Guest

ถูกมากมายครับ

[IMG][/IMG]
    Last edited by buncha; 13 Jan 2008 at 19:17:54.

ขาย X2 6000+ ทิ้งดีมั้ย -__-"

ปล.มีใครเคยมีอาการงี้มั่งมั้ยครับ เล่นเกมแล้วมันหยุดค้างเป็นช่วง ๆ ที่เป็นหนักคือ Oblivion เกม Quake4 ก็เป็น แต่แค่กระตุก กึก ๆ แต่ก็ยังไหลต่อไปได้ มี Oblivion นี่แหละที่หยุดนิ่งเลย แล้วประมาณ 5 วิฯมันก็เล่นต่อ เป็นแบบนี้เป็นพัก ๆ อยู่ตลอดเวลาเลย

OverclockZone Xtreme News _d's Avatar

Quote Originally Posted by Some1 View Post
    ขาย X2 6000+ ทิ้งดีมั้ย -__-"

ปล.มีใครเคยมีอาการงี้มั่งมั้ยครับ เล่นเกมแล้วมันหยุดค้างเป็นช่วง ๆ ที่เป็นหนักคือ Oblivion เกม Quake4 ก็เป็น แต่แค่กระตุก กึก ๆ แต่ก็ยังไหลต่อไปได้ มี Oblivion นี่แหละที่หยุดนิ่งเลย แล้วประมาณ 5 วิฯมันก็เล่นต่อ เป็นแบบนี้เป็นพัก ๆ อยู่ตลอดเวลาเลย

ที่มันกระตุก อาจจะเป็นเพราะไดรเวอร์การ์ดจอ-_-"

Quote Originally Posted by _d View Post
    ที่มันกระตุก อาจจะเป็นเพราะไดรเวอร์การ์ดจอ-_-"

เห็นด้วยอย่างแรงครับ

OverclockZone Member coolkid0077's Avatar
    นครปฐม แถวสระน้ำจันทร์

Quote Originally Posted by buncha View Post
    ถูกมากมายครับ

[IMG][/IMG]

อยากได้เท่าไหร่ในรูป

รออีกแปปครับ ยังไม่เข้าทีดี ตอนนี้กำลังลากที่ m2n-e มีปัญหากะเรื่องแรมนิหน่อย แต่ผ่านที่แบบถูๆๆ ได้ที่ 3.4 ลองทั้งแบบลากบัสเยาะ กะแบบตัวคูณเยาะ เพื่อหาความแตกต่างเดียวเอามาให้ชมกันครับ แต่ร้อนมากมาก Infernity เอาไม่อยู่ ร้อนได้ใจ

Quote Originally Posted by _d View Post
    ไดร์เวอร์ตัวใหม่สุดเลยครับ ถ้าสำหรับ Oblivion เนี่ยอาการมันจะเป็นประมาณว่าหยุดค้างไป 3 - 5 วิฯแล้วกลับมาทำงานปกติใหม่ เป็นอย่างนี้เป็นพัก ๆ อยู่ตลอดเวลาครับ ไม่ได้ขยับ ไม่ได้เคลื่อนไหว อยู่ในตัวอาคาร บ้านหลังใหญ่หลังเล็ก อยู่นอกอาคารเป็นอย่างนี้ได้ตลอดเวลา ถ้าสำหรับ Quake4 นี่ไหลไปตลอดครับ แต่ก็รู้สึกได้ว่ามีอาการกระตุก ๆ เป็นระยะ ไม่ใช่ลักษณะของเฟรมเรตต่ำเกินด้วย อีกอย่างนึงคือไอ้โปรแกรม DualCoreCenter ที่แถมมาก่ะบอร์ดอ่ะมันชอบเด้งขึ้นมาเตือนอยู่เรื่อยครับ ตอนแรกก็เตือนเกี่ยวกับรอบพัดลม CPU ตอนนี้มีการ์ดจอใหม่ (7300GT Maxx) มันก็เตือนเกี่ยวกับการ์ดจอ ไม่รู้อะไรของมัน ใครเคยเจอแบบนี้มั่งมั้ยครับ

Quote Originally Posted by Satanic View Post
    รออีกแปปครับ ยังไม่เข้าทีดี ตอนนี้กำลังลากที่ m2n-e มีปัญหากะเรื่องแรมนิหน่อย แต่ผ่านที่แบบถูๆๆ ได้ที่ 3.4 ลองทั้งแบบลากบัสเยาะ กะแบบตัวคูณเยาะ เพื่อหาความแตกต่างเดียวเอามาให้ชมกันครับ แต่ร้อนมากมาก Infernity เอาไม่อยู่ ร้อนได้ใจ
    ของผม วิ่งที่3.3G Full Load ไปประมาณ 65 องศา แอนดี๊ เกือบเอาไม่อยู่

Bookmarks

Bookmarks