Announcement

Collapse
No announcement yet.

6600 GT EXTREME กับ crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6600 GT EXTREME กับ crysis

ขอถามหน่อยครับว่า 6600 GT EXTREME พอจะมีโอกาสเห็นภาพใน crysis บ้างหรือเปล่าครับ
    (ไม่เคยลงกลัวเสียเที่ยว)

เห็นครับ แต่กระตุกจนเลิกเล่นไปเองครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      เห็นครับ แต่กระตุกจนเลิกเล่นไปเองครับ
      แม่นยำจริงๆ

Comment

ผมเห็นบางคนใช้แค่ 9600XT กับ CPU P4 3GHz แรมแค่ 1GB ก็ยังจบได้ (ของแบบนี้มันอยู่ที่จิตใจใช่ตาเห็น)

Comment

ผมเห็นบางคนใช้แค่ 9600XT กับ CPU P4 3GHz แรมแค่ 1GB ก็ยังจบได้ (ของแบบนี้มันอยู่ที่จิตใจใช่ตาเห็น)
          จริงๆ ครับ

Intel Pentium 4 2.8 GHz
          DDR RAM Bus 400 GB
          Powercolour Radeon 9600 Pro

ยังเล่นมาแล้ว น่ะครับ

Comment

ตัวนี้ร้อนเกิน 70 องศา จะเห็นสีเขียวๆเปลอะจอเลยแหละ

Comment

ALL LOW คงจะลื่น (อาจจะมี MEDIUM ได้นิดหน่อย)

Comment

all low 800x600 คงลื่นปรื๊ดครับ แต่ภาพทุเรด

Comment

แล้ว 6800Ultra ล่ะ จะเป็นไง?

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
                    แล้ว 6800Ultra ล่ะ จะเป็นไง?
                    คงได้ซัก Mid-Low ครับ

Comment

Originally posted by GyM View Post
                      all low 800x600 คงลื่นปรื๊ดครับ แต่ภาพทุเรด
                      พุดตรงแท้

Comment

ไครบอก ไม่ทุเรดงับ ของผมก่อนเปลี่ยนเป็น3850ก็ไช้ 6600TD 256 LOWหมด ลื่นมากๆ เห้นทะเลเป็นทะเล เห็นรถเป็นรถ เห็นนเต่าเป็นเต่า แต่ภาพเหมือนเคาเตอร์เรยนะงับ เล่นได้นะ จบเดโมเลยไปซื้อคอมตัวไหม่ มาเล่นตัวเต็มๆ

Comment

6200TC ยังมีคนเล่นมาแล้วครับ

Comment

GF6600 256MB แรมเครื่อง 512 CPU 2.8Ghz ยังเล่นได้

Comment

เห็นกระทู้เลยทดลองมาให้คับ ใช้ P4 3.0 s478
                              บอร์ด ASUS P4i65G
                              VGA ATI Radeon 9550 128/128 AGP แฟรชแล้วเห้นเป็นตัว 9600
                              Ram 512/400*2

เล่นได้คับ แต่กระตุกใ้ช้ได้เลย แต่ด่านหลังๆเล่นไม่ได้เพราะว่าใช้ซิ้งCPU เดิม มันร้อนจัดเลยเครื่องน๊อค

Comment

Working...
                              X