Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ด่านสุดท้ายไม่ผ่านครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ด่านสุดท้ายไม่ผ่านครับ ช่วยที

คือ ที่มันเป็นบอสตัวสุดท้ายอะครับ ตัวใหญ่ๆ มันบอกให้ใช้ปืนใหญ่ Tac ลีอคเป้าที่แขนไว้
    ผมก็ล๊อคแล้ว แต่มันล๊อคไม่ได้อะครับ ติดอยู่ 2 วันและ ไม่รู้ว่า ต้องกดล๊อค หรือกดปุ่มอะไรเปล่าครับ

ก็แค่เล็งไปที่ด้านขวาแล้วด้านซ้ายแล้วก็กลางแค่นั้นเอง

ตัวใหญ่ที่ว่าคือตัวที่ขึ้นจากข้างเรือหรือ เดินบนเรือ4ขา

Comment

บางที่มันบักอะคับ ถ้าเราโหลดเซฟที่ไม่ใช่เซฟตามเนื้อเรื่อง ลองโหลดเซฟตามเนื้อเรื่องล่าสุดมาเล่นดูครับ

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
        ก็แค่เล็งไปที่ด้านขวาแล้วด้านซ้ายแล้วก็กลางแค่นั้นเอง

ตัวใหญ่ที่ว่าคือตัวที่ขึ้นจากข้างเรือหรือ เดินบนเรือ4ขา
        ตัวที่มันขึ้นมาบนเรือนะครับ ตัวสุดท้ายเลยอะ

Comment

Originally posted by pattrick View Post
          บางที่มันบักอะคับ ถ้าเราโหลดเซฟที่ไม่ใช่เซฟตามเนื้อเรื่อง ลองโหลดเซฟตามเนื้อเรื่องล่าสุดมาเล่นดูครับ
          หมายถึง เล่นภารกิจไหม่อะเหรอครับ ผมเซฟไว้ตอนที่ บอสมันเกิดอะครับ(ขึ่นมาจากน้ำอะ)

Comment

ต้องยิงปืนของบอสก่อง4กระบอก เดวก้จะใช้ปืน tac ได้เอง ^^
            Last edited by nawachookit; 13 Jan 2008, 23:49:22.

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
              ต้องยิงปืนของบอสก่อง4กระบอก เดวก้จะใช้ปืน tac ได้เอง ^^
              แม่นแล้วครับ

Comment

ผมติดอยู่ด่าน NOMAD ไม่ผ่านสักที ใครก็ได้ช่วยหน่อยครับ มีเอเลี่ยนตัวเล็ก3ตัว ตัวใหญ่2ตัว แถมจับเวลาอีกต่างหาก และก็สะหายของเราเดินตามช้ามากครับ

Comment

ไม่ได้จับเวลาครับแต่เป็นที่ชุดเพื่อนเราอะครับมัต้องการความร้อน
                  ไม่งันมันแข็งตาย ลองเอามันไปอยู่ใกล้กลองไฟซิขีดความร้อนจะขึ้น
                  ส่วยเอเลื่อนก็ยิงมันให้หมดแล้วก็ไปยืนบนสะพานอะครับอย่าลืมพาเพื่อนไปด้วยละ

Comment

ขอบคุณหลายๆครับ.....จะได้เล่นต่อสักที
                    เพราะตั้งแต่เล่นไม่ผ่าน 20 รอบก็ไม่ได้เล่นอีก ก็พยามหาคำตอบอยู่...
                    ขอบคุณครับ จะได้เล่นต่อให้จบสักที แต่ไม่รู้ว่าอีกกี่ด่านจึงจะเจอหัวหน้าใหญ่ครับ...

Comment

ขับยานยากจังเลยครับ

Comment

Originally posted by addhispeed View Post
                        ขอบคุณหลายๆครับ.....จะได้เล่นต่อสักที
                        เพราะตั้งแต่เล่นไม่ผ่าน 20 รอบก็ไม่ได้เล่นอีก ก็พยามหาคำตอบอยู่...
                        ขอบคุณครับ จะได้เล่นต่อให้จบสักที แต่ไม่รู้ว่าอีกกี่ด่านจึงจะเจอหัวหน้าใหญ่ครับ...
                        ด่านนี้จบก็เป็นด่านขับยานอีกด่านเดียวก็เจอด่านบอสแล้วครับ

Comment

Working...
                        X