Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คงบประหยัดที่ไม่เกิน21,000 หน่อยจิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คงบประหยัดที่ไม่เกิน21,000 หน่อยจิครับ

ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คราคาประมาณนี้หน่อยนะครับ คือผมจะแค่ไป พิมพ์งานส่งอาจารย์ แล้วก้อเล่นเกมบ้างนิดหน่อยครับ อยากจะเอาแบบที่ว่า เล่น เกม ResidentEvil4(PC) ได้งะ หรือไม่ได้ก้อไม่เปนไร
    แล้วก้อช่วยแนะนำ TV Tuner(USB)ให้หน่อยนะครับ งบ ในกระเป๋าผมร่อยหรอ หมดเลยงะ บ้านไม่รวยอ่ะครับ
    ช่วยชี้แนะ ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

acer 4720z ตัว t2330 ผมซื้อมา 21900 ผ่อน 12 เดือน กับบัตร FS

OK น่ะ บอดี้แข็งแรง 0เยอะ

Comment

T2330 ตามนั้น คุ้มกัยราคาประมาณเนี้ย

Comment

V3607TU ครับ สเปคตามลายเซ็น เหมือน Acer ข้างบนน่ะ

ว่าแต่จะเอามาเล่น Resident Evil 4 นี่.....ไม่รู้จะเล่นได้ป่าวนะ

Comment

Working...
        X