Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้AquaMark3เทสแล้วจอดำสนิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้AquaMark3เทสแล้วจอดำสนิด

งงครับมีรูปด้วยกดหัวข้อบนสุดอะครับน่าจะเป้นเทสออกมาแบบคะแนนวิ้งไปซักพักภาพก็หายไปหน้าจอดำสนิดมีข้อความขึ้นตามรูปอะครับผมละงงเป็นที่อะไรคอมเพิ่งซื้อมาไม่ถึงเดือนยังไม่Ocนะครับกะลองเทสคะแนนตอนยังไม่Ocการ์ดดูแต่ดันมะผ่านCpuกะแรมผมOcไม่เป็นเลยลองการ์ดก่อนใครรุ้บอกทีนะครับขอบคุนมาก
    Attached Files

ลบไฟล์ direcpll.dll ทิ้งซะ ที่อยู่ตัวโปรแกรม นะ

Comment

ป.ลพอผมกดโอเคมันก็ขึ้นจอสีฟ้ามีข้อความภาษาอังกฤยาวๆอะครับต้องกดรีสตาทใหม่(อ่านไม่ออก)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ลบไฟล์ direcpll.dll ทิ้งซะ ที่อยู่ตัวโปรแกรม นะ
        ตรงใหนอะครับผมหาไม่เจอ

Comment

แล้วลงโปรแกมไว้ที่ไดร์ไหนครับ ลงไดร์ไหนก็ลบที่นั่นหละครับ

ต้องขอบคุณท่านท่านเจ้าของกระทู้ที่ตั้งคำถาม ผมก็เจอเป็นเหมือนท่านเลย

ขอบคุณท่าน TWK. มากครับที่มาตอบให้ งงตั้งนาน ลบแล้วหายเลยครับ

Comment

ลบได้เลย

Comment

Working...
            X