Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่าน้อยไปมั้ย 3850&E2140 @3Dmark 06 Original

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดว่าน้อยไปมั้ย 3850&E2140 @3Dmark 06 Original

เดิมๆทุกอย่างครับ ไม่Oc

อันนี้รูปซิ้งหน่ะครับ รุ่น Oc จะใช้ซิ้งนี้ ทั้ง 3850 3870

พอดีเห็นหลายท่าน พา ไปถึง 10k+ ก็เลย ถามๆดูว่า เดิมๆมันประมานนี้หรือปล่าว

Attached Files

Comment

ถ้าเดิมๆก็คงได้แค่นี้มั้ง cpu ดันไม่ไป ลอง clock cpu ไปซัก 3 กิ๊ก แล้วจะเห็นผลกว่านี้

Comment

ลอง oc ครับ เดิมๆ ผมดูไม่เป็น หิหิ

Comment

ประมาณนี้แลครับ เอาเยอะๆ ต้องลากคะแนน CPU ให้ได้ซัก 2500 อัพ

Comment

มันลากไม่ได้เนี่ยสิครับ

ปัญหาติดตรงที่ PSU ครับ DElux 450w พอ Oc ปุ๊ป เปิดไม่ติดเลย ฮ่าๆ

เดือนนี้ยิ่งต้องกินแกลบอยู่ด้วย

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
              มันลากไม่ได้เนี่ยสิครับ

ปัญหาติดตรงที่ PSU ครับ DElux 450w พอ Oc ปุ๊ป เปิดไม่ติดเลย ฮ่าๆ

เดือนนี้ยิ่งต้องกินแกลบอยู่ด้วย
              ตอนแรกใช้ 450W จ่ายไม่เต้ม

พอ

เปลี่ยนเป็น 450W จ่ายเต็ม ทีนี้ละหริ้วเลยครับ

Comment

ปกติผมก็ได้เท่านี้ละ เทสเดิมๆ ทุกอย่างนะ ^^
                แต่ oc CPU E2140@2.66 + HD3850@800/2000
                ได้ 9000 กว่าๆ มั้ง เฉพาะ Score CPU ได้ 2200 คะแนน นะ
                *CPU แรงน้อยนะ จึง ลากคะแนน การ์ดจอไม่ไป ได้ 1300 กว่าๆ เอง

Comment

3850 มันไม่เดิมๆแล้วหละมั้ง
                  Flash ไบออสมาแล้วอ่ะจิ หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
                    3850 มันไม่เดิมๆแล้วหละมั้ง
                    Flash ไบออสมาแล้วอ่ะจิ หุหุ

Comment

ต้องลากซีพียูเพื่อรีดพลังมันออกมาครับ

Comment

3850 คะแนน 3dmark06 มาตรฐานอยู่ที่ 9k

Comment

OC CPUเลยครับ BSEL MOD

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
                            OC CPUเลยครับ BSEL MOD
                            น้องๆ BSEL 5 ตัวเต็มหลอด

ครับพี่ๆ

Comment

Working...
                            X