Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus x1650xt oc ได้ไหมคับ แล้วใช้โปรแกรมอะไรเหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus x1650xt oc ได้ไหมคับ แล้วใช้โปรแกรมอะไรเหรอคับ

asus x1650xt oc ได้ไหมคับ แล้วใช้โปรแกรมอะไรเหรอคับ

ขอบคุณครับ
    อยากทราบว่าถ้า oc จะเพิ่มเฟรมเรท เกม cod4 สัก 3-4 เฟรมไหวไหม แล้วใช้โปรแกรมไรเหรอคับ
    ขอบคุณครับ

oc ในไดร์เวอร์มันก็ได้อ่ะ ง่ายดี

Comment

1. Riva tunner
      2. ATitool
      3. Rabit

Comment

ขอบคุณค้าบ

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        oc ในไดร์เวอร์มันก็ได้อ่ะ ง่ายดี
        เลือกปรับตรงไหนเหรอครับ
        ผมลองหาดูแล้วไม่เจออะครับ ^^

Comment

เลือกปรับตรงไหนเหรอครับ
          ผมลองหาดูแล้วไม่เจออะครับ ^^
          ใน overdrive หน่ะครับผม

Comment

ตามนี้ครับ

จากกระทู้นี้ครับ
            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=127045

Comment

Working...
            X