Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยดู Void ประกันของ Com7 หน่อยครับว่ายังเครมได้รึเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยดู Void ประกันของ Com7 หน่อยครับว่ายังเครมได้รึเปล่า

ได้มาจากเพื่อนลอง test แล้วเปิดไม่ติดครับ

ตามรูปอ่ะครับ เป็นของ M/B ASrock K7VM3

วงจุดแดงไว้ 30 / 5 / 08

แต่ที่สงสัยสัยคือมีขีดแดง เขียนว่า O / W เลยไม่รู้ว่าเครมได้รึเปล่า
    Attached Files

ไม่มั่นใจเหมือนกันครับ
    ลองโทรไปถาม com7 ดูก่อนก็ได้ครับ
    จะได้ไม่เสียเวลาไป

Comment

ศูนย์เครมมีที่ไหนบ้างอ่ะครับ

Comment

กลับหัวอ่านเป็น MIO ครับ คงต้องไปถามดูแหละครับ

Comment

ผมอ่าน 01W นะนั้น เอิ๊ก~

Comment

พอทราบศูนย์เครมไหมครับ

Comment

ไอคนเขียนมันขับ Mio ครับ
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ตกลงเครมได้รึเปล่าเนี่ยผมก็ดูไม่ค่อยเป็น(ไม่เห็นเค้าติ้กเดือน/ปีตรงไหนเลยมีแต่ 01wป

Comment

Originally posted by LigerZero View Post
                  ตกลงเครมได้รึเปล่าเนี่ยผมก็ดูไม่ค่อยเป็น(ไม่เห็นเค้าติ้กเดือน/ปีตรงไหนเลยมีแต่ 01wป
                  เค้าจุดแดงๆ ไว้ 3 จุดอ่ะครับ
                  คือ 30 5 08

Comment

Originally posted by i3ook View Post
                    เค้าจุดแดงๆ ไว้ 3 จุดอ่ะครับ
                    คือ 30 5 08

เคลมได้ครับ ยังไม่หมดประกัน

Comment

ดูๆแล้วก็ยังไม่หมดนิ

ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ

Comment

มันคล้ายๆพวก ของเคลียแล้นยังไงก็ไม่รู้ ประมานว่าประกัน1อาทิตย์อ่ะครับ สงสัยงานนี้มีลุ้น ขอให้โชคดีละกัน

Comment

Originally posted by burmkung View Post
                          มันคล้ายๆพวก ของเคลียแล้นยังไงก็ไม่รู้ ประมานว่าประกัน1อาทิตย์อ่ะครับ สงสัยงานนี้มีลุ้น ขอให้โชคดีละกัน
                          ครับผมก็กลัวเป็นของแบบนั้นอ่ะครับ เลยมาถามก่อน เผื่อท่านใดทราบอ่ะครับ

Comment

วอยบ่งบอกว่า เป็นของตัดประกันครับ คือไม่มีประกันแล้ว

ปล.สอบถามจากหน้าร้าน com7 ครับ อดีทำงายอยู่หน้าร้านที่นี่พอดี

Comment

Originally posted by ZaBeY View Post
                              วอยบ่งบอกว่า เป็นของตัดประกันครับ คือไม่มีประกันแล้ว

ปล.สอบถามจากหน้าร้าน com7 ครับ อดีทำงายอยู่หน้าร้านที่นี่พอดี

Confirm ใช่ไหมครับ จะได้นั่งเศร้า และ นั่งเสียดาย

Comment

Working...
                              X