Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมcrysis ฉากท้ายๆ ด่านในเรือรบ ห้องพลังงาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมcrysis ฉากท้ายๆ ด่านในเรือรบ ห้องพลังงาน

เกมcrysis ฉากท้ายๆ ด่านในเรือรบ ห้องพลังงาน ที่มีพวกหุ่นยนต์ตัวเล็กๆเจาะผนังกำแพงเรือเข้ามาทำลาย เตาปฏิกรณ์ของเรือเราพลัง (Low Power) เสร็จแล้วเราควรทำยังไงไปไหนต่อครับ

ด่านนั้นมันให้ เราไปหมุนเกลียวครับ หมุนให้มันครบตามจำนวนที่กำหนดครับ

Comment

Originally posted by Picasso View Post
      ด่านนั้นมันให้ เราไปหมุนเกลียวครับ หมุนให้มันครบตามจำนวนที่กำหนดครับ
      เกลียวตรงไหนเหรอครับ
      Last edited by nawachookit; 13 Jan 2008, 19:17:27.

Comment

แป่ว ไม่มีใครรู้เลยเหรอ - -*

Comment

เนี่ยอันเนี้ยครับกดใช้เปลี่ยนเป็นชุด รูปกำปั้นเข้าไป หมุน

Comment

PM ไปแย้วววว

Comment

ขอบคุณทุกท่านมาก โฮ๊ะๆๆ ลืมกดพลังPower ก่อน

Comment

Working...
              X