Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ Zelman 9700LED แนะนำหน่อยคับดีมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ Zelman 9700LED แนะนำหน่อยคับดีมั้ย

จะซื้อ Zelman 9700LED แนะนำหน่อยคับดีมั้ย เห็นว่าสวยดี

จะเอาไปใส่เคสใสอ่ะ แล้วเรื่องระบายความร้อนถ้าเทียบกับรุ่นอื่นเป็นไงคับ

ขอบคุณคับ

ดี ซื้อไปเลย สวย + เย็น + ราคาแพง ถ้ามีเงินไม่ต้ิองคิดแล้ว ซื้อไปเลย เบื่อก็เอามาขาย

Comment

Originally posted by Microsoft View Post
      ดี ซื้อไปเลย สวย + เย็น + ราคาแพง ถ้ามีเงินไม่ต้ิองคิดแล้ว ซื้อไปเลย เบื่อก็เอามาขาย

Comment

ใช้อยู่เย็น แต่ตอนนี้เปลี่ยนเล่นน้ำแล้ว

Comment

เงียบดีคับ ชอบตรงที่พัดลมมันไม่ปรับรอบเองนี่ละคับ

Comment

ตัวนี้มันดีกว่า Zelman 9700NT มั้ยครับ

Comment

ว่าจะซื้อมาใส่เหมือนกัน

Comment

เย็นและเงียบดีครับ ระบายความร้อนใช้ได้ ตอนพีค ๆ

มีตัวที่เย็นกว่านี้ ยี่ห้ออื่น แต่ก็ใหญ่+เทอะทะกว่าครับ

Comment

HR-01 สวยกว่าเย็นกว่าครับแนะนำ

Comment

Working...
                  X