Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power Supply ของ GIGABYTE มีจำหน่ายแล้ว คุณภาพดีราคาเยี่ยม !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Power Supply ของ GIGABYTE มีจำหน่ายแล้ว คุณภาพดีราคาเยี่ยม !!

มาแล้วนะครับ PSU GIGABYTE มีจำหน่ายแล้วที่ร้าน Jedi Pantip Plaza

อ่าน Review จาก OCZ ของ PSU 550W และ 800W

กด

http://www.overclockzone.com/basskyl...Gigabyte_Odin/

ราคาดังนี้ครับ

PSU 550W = 2,500 Bath

PSU 720W = 3,900 Bath

PSU 800W = 6,900 Bath

PSU Odin 800W Pro = 5,900 Bath

PSU Odin 550W GT = 4,200 Bath

PSU Odin 550W Pro = 3,900 Bath

ราคาโดยตรงที่เว็บ Jedi ครับ กด

http://www.jedicool.com/list.php?cate=6

PSU 550W = 2,500 Bath
    ตัวนี้น่าสน

Comment

น่าสนนะ มีประกันไรบ้างครับ

Comment

550W ถูกโครตๆ 2500เอง

ปล.จำนวนจำกัดมั้ยเนี่ย

Comment

550W 2500บาท น่าสนดีจิงๆ

Comment

รุ้สึกว่า gigabyte เขาทำมาแล้ว W จะเต้มด้วยนะครับเนี่ย

ดูราคาแล้ว ไม่ว่าจะกี่ W กี่ W ก็คุ้มค่าคุ้มราคาทั้งนั้น นะครับ

อย่างนี้ของแพงอย่าง ASUS ต้องเสียส่วนแบ่งทางการตลาดแหงมๆ

ขนาด Delux เขายังมี Tsunami เป็นคู่แข่งเลยครับ

Comment

อืม....เครื่องผมกินไฟไม่ถึง 300Watt เลย อะ ^^

Comment

หน้าสน

Comment

แหล่มหลายๆ

Comment

ขอทราบรายละเอียดเรื่องการรับประกันครับ
                    แต่ดูแล้วของดีจริงๆ ที่สำคัญ ได้มาตรฐาน 80+ แทบทุกตัวเลยด้วย (หายาก)

Comment

ตัวที่รีวิวรู้สึกจะเป็นตัว Pro นะ ยังไม่เห็นรีวิว รุ่น SUPERB กับ GT เลยอะอยากเห็นจัง มันจะแหล่มแค่ไหน

Comment

แหล่ม

Comment

550w นี่ยังไงครับ มันวัตต์แท้รึเปล่าครับเนี่ย -*-
                          GLORIOUS PC MASTER RACE
                          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เท่าที่ดูตัว Superb 550W ไม่รุ้ว่าได้ 80+ ป่าวนะแล้วก็จ่ายไฟ 12V แค่ 2เฟส

แต่ตัว ODIN Pro กะ ODIN GT นี่ได้ 80+ แน่ๆแล้วก็จ่าย 12V 4เฟส ด้วย

ที่น่าสนใจของตัว ODIN GT นี่ถ้าดูจาก Review ของ OCZ ก็น่าจะเป็น โปรแกรมปรับระดับแรงดันโดยไม่ต้องแกะออกมาโมเหมือนที่ทำๆกันอยู่ครับ

นอกนั้นแทบจะไม่ต่างกะรุ่น PRO เลย (Efficiency รุ่น GT สูงกว่าเล็กน้อยมากๆๆๆ)

ราคาก็แพงกว่ากัน 300 บาท (550W) ก็แล้วแต่พิจารณาแหละครับว่าไอ้ตัว Software ปรับแรงดันนี่มันจำเป็นกับท่านใหม

ส่วนเรื่อง Watt เต็มไม่เต็มนี่ตัว ODIN และ GT นี่เต็มตามฉลากแน่นอนแต่ตัว Superb นี่ยังไม่เห็น Review เลยอ่ะแค่ราคาขนาดนี้กับผู้ผลิตระดับนี้เต็มอยู่แล้วหล่ะมั้ง

Comment

อยากรู้ของตัว Superb เหมือนกันครับ

Comment

Working...
                              X