Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่ม Ram ตอนนี้ดีมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่ม Ram ตอนนี้ดีมั้ย

คือว่าจะเพิ่ม Ram เป็น 4Gb อ่าตอนนี้ใส่2Gbอยู่เห็นRam Bus 800 มันถูกดี แต่กะว่าจะรออีกหน่อยไม่รู้มันจะลดอีกหรือเปล่า กลัว DDR3 มาแล้วมันจะแพงขึ้นเหมือนตอนนี้ที่ DDR แพงกว่า DDR2 ตั้งเยอะอ่าครับ แต่ซื้อมาตอนนี้ก็คงใช้ไม่คุ้มเท่าไหรแต่เผื่อราคาขึ้นยาวอีกแย่เลย

ถ้าคิดจะซื้อก็ซื้อเล้ย อย่าคิดมาก

Comment

ซื้อไปเลยครับ

Comment

ถ้าใส่ 667 อยู่จะซื้อ 800 มาใส่ได้มั๊ยครับ

ปล.ไม่ได้เข้ามานาน ราคาลดลงไปจากที่ผมซื้อตั้งครึ่งนึง

ปล2.ราคามันจะลดอีกไหมครับ

Comment

ซื้อโลด ดีๆ

Comment

Originally posted by bankbonkbank View Post
            ถ้าใส่ 667 อยู่จะซื้อ 800 มาใส่ได้มั๊ยครับ

ปล.ไม่ได้เข้ามานาน ราคาลดลงไปจากที่ผมซื้อตั้งครึ่งนึง

ปล2.ราคามันจะลดอีกไหมครับ
            แล้วเเต่บอร์ดท่านอ่ะครับ จะรองรับ 800 อ่ะป่าว แต่ผมว่านะ
            667 ความรู้สึกของหลาย ๆ คน เเละส่วนตัวผม ผมว่าไม่เเตกต่างจาก 800
            เลยนะ ราคาถูกกว่าด้วย

Comment

Working...
            X