Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำอุปกรณ์ทีนะครับ กำลังจะซื้อคอมใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by yonizuka View Post
    CPU กับ VGA ระดับนี้เล่น Crysis พอไหวป๊ะครับ
    ผมยังไม่เคยเล่นเลยครับ รอท่านอื่นมาตอบดีกว่าครับ ไม่มั่นใจ อิอิอิ

Comment

มาเเล้วครับ ตามที่ไปอ่านกระทู้อื่นมา พี่ ๆ เขาบอกว่าได้ครับกระทู้นี้อ่ะครับ
      เห็นพี่วิกรเเนะนำมาด้วยว่า
      Originally posted by wikorn View Post
      ได้ครับ แต่ GF7900GS แรงกว่า นะครับ 3900 เองครับ แรงมากด้วยครับ
      อ่ะครับตามนี้ครับ อ่านกระทู้นี้ลองดูนะครับ
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=146309

Comment

Originally posted by suriya.klinbua View Post
        มาเเล้วครับ ตามที่ไปอ่านกระทู้อื่นมา พี่ ๆ เขาบอกว่าได้ครับกระทู้นี้อ่ะครับ
        เห็นพี่วิกรเเนะนำมาด้วยว่า อ่ะครับตามนี้ครับ อ่านกระทู้นี้ลองดูนะครับ
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=146309
        กระทู้นั้น เทียบกับ26XT DDR3 นะครับ แต่ กระทู้นี้ DDR4 ครับ แรงไม่เท่ากันนะครับ แต่ผมก้ว่า 7900 มันถูกและคุ้มกว่าอยู่ดีครับ

Comment

GF7900GS นี่ยี่ห้ออะไรรุ่นไหนอะครับ ไหงมันถูกจัง - -"

Comment

Galaxcy ของมันตกรุ่น มันเลยถูกครับ

Comment

ที่ต่างกันแบบเห็นได้ชัดก็คง DX 9 กับ 10 นี่แหละ - -"
              ผมเองก็ไม่เคยเห็น DX10 กับตาซักที ไม่รู้ภาพต่างกันเยอะไหม

Comment

hd2600 กับ เกมส์ที่เปิด DX10 ในปัจจุบันนี้ได้
                ตัวการ์ดเอง ไม่มีแรงมากพอครับ ไม่ลื่นเท่าไรหรอกครับ ลอง ไคซิส DX10 high นี้ก็ตายสนิทแล้วครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  hd2600 กับ เกมส์ที่เปิด DX10 ในปัจจุบันนี้ได้
                  ตัวการ์ดเอง ไม่มีแรงมากพอครับ ไม่ลื่นเท่าไรหรอกครับ ลอง ไคซิส DX10 high นี้ก็ตายสนิทแล้วครับ
                  อะไรตายครับ....ทหารกองกำลังพิเศษรบในเกมส์ รึว่าเครื่องตายครับ

ปล. เเซวเล่น ๆ เด้อ

Comment

Crysis เอาแค่ low ได้ก็เป็นบุญแล้วครับ - -"

Comment

Originally posted by yonizuka View Post
                      Crysis เอาแค่ low ได้ก็เป็นบุญแล้วครับ - -"
                      ถ้าเอาแค่นี้ สบายๆครับ mediam ยังได้ครับ

Comment

ถ้าไม่ใช้ Vista ใช้ 7900ก็พอมั้งครับคุ้มจริงๆ ถูกมากๆ ด้วยจังหวะนี้

Comment

ขอบคุณทุกๆความเห็นมากนะครับ เวปนี้ใจดีกันจัง ^^

Comment

Working...
                          X