Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่ๆ จัด Spec ให้ทีครับ งบ 10,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่ๆ จัด Spec ให้ทีครับ งบ 10,000

งบ 10,000 ครับ เกินได้นิดหน่อย (+2000) ใช้ทำ Web และงาน Office ครับ เปิดเพลงฟังตลอด แล้วก็เล่นเกมส์นิดหน่อย (ไม่รวมจอ ไม่เน้นเกมส์ Graphic สูงๆ แล้วก็ไม่เน้นเกมส์ออนไลน์ครับ) ใจจริงชอบ AMD ครับ แต่ถ้าจัด INTEL ให้ด้วยก็ดี ขอบคุณล่วงหน้าครับ (เคยขอไปแล้ว งบ 15000 แต่พอดีปีนี้ได้โบนัสนิดเดียว งบประมาณก็เลยเหลือแค่ 10000 ครับ ขอรบกวนอีกทีนะครับ)
Working...
X