Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 gts (g92) เหลือ หมื่นถ้วนแล้วหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 gts (g92) เหลือ หมื่นถ้วนแล้วหรอครับ

ตอนนี้มันเหลือ หมื่นถ้วนแล้วหรอครับ
    พอดีจะได้เงินตอน 4 โมงเย็นแต่ไปดูของมาแล้ว
    แต่ทำไมคนอื่นซื้อมา 12000 ผมกัวจะเป็นตัวเก่า
    ใครที่รู้ราคา การ์ดตัวนี้ช่วยมายืนยันทีครับว่ามันราคาที่เท่าไร

ปล.ไม่ใช่ว่าของถูกไม่ดีนะครับกัวจะซื้อผิด

ยี่ห้ออะไรครับท่าน!! อย่าบอกนะพี่ปาร์ค

Comment

หมื่นถ้วน ไม่น่าจะใช่ 8800GTS G92 ครับ น่าจะเป็น 8800GT มากกว่าครับ

Comment

ของ XFX นะครับ แต่เป็นร้านที่รู้จักกัน
        แล้วมีจุดสังเกตุอะไรไหมครับ

Comment

เองงี้และกันครับท่าน

ถ้าไปดูแล้วเหมือนในรูป เค้าบอกหมื่นถ้วน ไม่ต้องคิดครับ ซื้อเลย

Comment

ผมว่าตัว 8800GTS ตัว G80 หรือป่าวท่านดูดีๆนะครับ

Comment

ฮ่า ฮ่า ผมว่ามันเป็นไปไม่ได้นะครับ 8800GTS G92

Comment

โอเชครับ ขอบคุณมากครับทุกท่าน

Comment

G92 ใหม่ หัวเหลี่ยม ตามรูปครับ
                  G80 เก่า หัวกลมครับ GTS ตัวนี้มือ 2 ปล่อยกัน 6,500 - 7,000 ราว ๆ นี้ครับ

Comment

มีจริงเหรอ ร้านไหนหวา

Comment

Working...
                    X