Announcement

Collapse
No announcement yet.

CASE MOD จากระยอง มาดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาแล้ว ต่อเลยครับเอารูปมาลงหน้านี้ก็ได้ครับ อิอิ..

Comment

โอ้ววว เยี่ยมแต่ชุบโครเมี่ยมแพงง่า รอยตัดเคส นี่ใช้หินเจียมือแน่ๆ ดูจากรอยแล้ว
      เดวลองเอาสเปร สีโครเมี่ยมมาพ่นมั้ง จะดูว่า มันจะดูดีมั้ย อิอิ ชุบแพงขนาดนั้นคงไม่ไหว
      อิอิ

Comment

Originally posted by Badzone9 View Post
        อัปรูแล้วครับ 1 รูป รอซะนานเลย ตอนนี้คอย ฝาหลังบอร์ดครับ พึ่งไปส่งชุปวันนี้เอง
        ฝาข้างยังหาที่เจาะไม่ได้เลย ไม่กล้าเจาะเอง กลัวเน่า

พอดียังไม่อยากแกะพลาสติกออกครับ กลัวเป็นรอย เดี๋ยวตอนประกอบค่อยแกะนะครับ
        แล้วจะเอากล้องดิจิตอลถ่าย พอดีโทรศัพย์มันอยู่ใกล้อ่ะ เลยใช้ไปก่อน

..........................อีกไม่นานแม็กซิมัสจะย้ายบ้าน อิอิ............................
        เยี่ยมครับ รอชมต่อ

Comment

อับเพิ่มเติมแล้วครับท่าน นานเลยกว่าจะอับ โทษทีครับ นานไปหน่อย

พรุ่งนี้จะเอาหม้อน้ำไปชุบโครเมี่ยมครับ เอาแต่กรอบไปนะ เสร็จแล้วจะอับรูปให้ดูครับ
          Last edited by Badzone9; 4 Feb 2008, 20:45:48.

Comment

ขั้นเทพเลย ท่าน

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
              ขั้นเทพเลย ท่าน
              ขอเป็นแค่นางฟ้าละกันครับ ตอนนี้กะลังเจาะฝาเคสครับไม่รู้จะออกมาเป็นแบบที่ต้องการหรือปล่าว
              มันเจาะยาก เจาะไม่เป็นต้องค่อยๆทำ เด๋วเสร็จแล้วจะมาอับรูปครับ

Comment

ดันๆๆๆๆๆ

Comment

เอาไฟสวยสดใสมาแต่ด้วยจิครับ

Comment

Originally posted by tube_cats View Post
                    เอาไฟสวยสดใสมาแต่ด้วยจิครับ
                    เด๋วจัดให้เลยท่าน

โทษทีครับนานๆมาอับรูปที ไม่ค่อยมีเวลาครับ จะทำต่อไปเรื่อยๆ แล้วค่อยๆอับรูปนะครับ
                    Last edited by Badzone9; 19 Feb 2008, 18:40:34.

Comment

เห็นชุบแล้วได้ใจมาก เดี๋ยวจะเอาตัวที่ห้องไปชุบบ้าง แล้วเจอกันปิดเทอมนี้ ตอนนี้ไปหาหม้อน้ำก่อน
                      Last edited by fist007; 19 Aug 2008, 20:59:45.

Comment

Originally posted by fist007 View Post
                        เห็นชุบแล้วได้ใจมาก เดี๋ยวจะเอาตัวที่ห้องไปชุบบ้าง แล้วเจอกันปิดเทอมนี้ ตอนนี้ไปหาหม้อน้ำก่อน
                        เคสท่านมันแนวมากเลย โดนใจมาก ถ้าได้ตัวนี้จะยัดหม้อน้ำเข้าเคสเลย ลองไปชุบดูดิ รับรองแจ่มเป็ด
                        .....................หย่ายได้ใจเลย...................

Comment

ผมว่า เอาเคสเปลี่ยนเป็นทองแดงเลยสุด หรือสแตนเลสจากหม้อที่ไม่ใช้อ่ะ

Comment

เจ๋งเป้งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
                            ไปเลยโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย............

Comment

ดัน.....................................................................
                              .......................................
                              ................................
                              ...........................................................

Comment

Originally posted by kontero_01 View Post
                                เจ๋งเป้งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
                                ไปเลยโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย............
                                ดีใจเหลือหลาย

อย่านึกว่าเงียบแล้วโครงการจะไม่เดินหน้านะครับ ขอเวลาหน่อยช่วงนี้กาลังหาอุปกรณ์มาติดตั้งเพิ่มเติม
                                ประมาณ โวลมิเตอร์ของมอไซด์อ่ะ แล้วหาอย่างอื่นด้วย มันต้องใช้เวลาหน่อยครับ

อย่าลืมติดตามนะครับ

Comment

Working...
                                X