Announcement

Collapse
No announcement yet.

เช็คราคา พัดลม กันหน่อย ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เช็คราคา พัดลม กันหน่อย ครับ

ผมอยู่ที่อุดรครับ วันนี้ผมไปซื้อพัดลมมา ที่นี่ขายโคตรแพง 250 แล้วก็หมุนช้ามาก ชื่อร้าน อมร เปิดร้านบิ๊กซีอุดร มันเป็นพัดลมใส มีหลอด led ด้วยครับ คงนึกภาพออกนะครับ เพราะผม upload ภาพไม่ได้ ไม่เข้าใจว่าทำไม ช่วยเช็คราคาให้ผมด้วยครับ ผมคงโดนเอาเปรียบแน่ แต่ให้ตายเหอะครับ ที่อุดรไม่มีร้านที่ไหนอีกเลย รึ ไง บ้านนอกมากครับ
    ขอบคุณมากครับ

555++ เคยเห็งอยู่เหมือนกันที่ อ_ร ตรงบ้านหม้อ (ที่อยู่ในซอยเล็กๆนะ)
    แMง ขายแพงโค_ร <250 B.>ไม่ดีหรอกท่านแบบนั้น ลมไม่แรงเลย >>ถ้าเสียก็ไม่มีประกันด้วย เหอะๆๆ กำเวรเจง

Comment

นั่นไง ใครรีบไปเปิดร้านที่อุดรด่วนเลยครับ

Comment

โห.........เอางั้นเลย......

Comment

รองไปที่เจริญศร๊ครับ แถวๆชั้นมือถือ

Comment

90 บาท ไปบอกเขาเปลี่ยนราคาด่วน ว่าแต่ของจีนแดงปะ สีหลายๆสีปะ 250 อุบาทว์แท้

Comment

คน อุดร

มี หลาย ร้าน ค่ะ ที่ ขาย พัด ลม นะ ค่ะ ตาม ร้าน คอม ทั่ว ไป หรือ ขาย ลำโพง ไง ค่ะ ไป หา ดู

Comment

Originally posted by t4mkab View Post
                ผมอยู่ที่อุดรครับ วันนี้ผมไปซื้อพัดลมมา ที่นี่ขายโคตรแพง 250 แล้วก็หมุนช้ามาก ชื่อร้าน อมร เปิดร้านบิ๊กซีอุดร มันเป็นพัดลมใส มีหลอด led ด้วยครับ คงนึกภาพออกนะครับ เพราะผม upload ภาพไม่ได้ ไม่เข้าใจว่าทำไม ช่วยเช็คราคาให้ผมด้วยครับ ผมคงโดนเอาเปรียบแน่ แต่ให้ตายเหอะครับ ที่อุดรไม่มีร้านที่ไหนอีกเลย รึ ไง บ้านนอกมากครับ
                ขอบคุณมากครับ

คุณไปทั่ว อุดร แล้วเหรอคับ!! ถึงว่ามันบ้านนอก อะ

Comment

คุณนั้นแหละ ที่บ้านนอก ไปยังไม่ทั่วอุดรเลย !!

Comment

ตึกคอมขอนแก่น89บาทเด้อ แต่อมรขอนแก่นก็250คือกัน

Comment

เเพงนิ

Comment

โฮถ้าเป็นที่กทมนี่ได้ ตัวนี้ไปแล้วนะเนี่ย

Description

Vizo 12CM UV LED

Vizo presents Starlet UV LED fan to tweak your PC. Lite it up with an assortment of vibrant colors.

Ultra Bright Built-In UV LED Lights.
                        Stylish UV Light Sensitive Fan.
                        Lite It Up with an Assortment of Vibrant Colors
                        Fan Size : 120x120x25 mm
                        Rated Voltage: 12 V
                        Rated Current : 0.35 A
                        Fan Speed : 1800 RPM
                        Air Flow: 62.7 CFM
                        Noise: 31.1 dBA
                        Weight : 120 gm
                        Bearing Type : Sleeve

อันนี้ยืมเอาของร้าน TKมาให้ดูครับ TK 300 เจได 250

Comment

Working...
                        X