Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล็กๆน้อยๆกับ MSI P35-Neo2-FR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล็กๆน้อยๆกับ MSI P35-Neo2-FR

oc ง่าย ใช้ทนและเสถียร

เดี๋ยวรอ E8xxx ราคานิ่งๆแล้วจะลองสอยมาอัดดู

E6300 + HR-01
    MSI P35-Neo2-FR
    D9GMH 1*2G
    Attached Files

Wowww มาแรงอีกแล้ว ^^ บอดเดียวกัน แรมชิพเดียวกัน รอ E8xxx เหมือนกันอีกด้วย

Comment

จัดไปอย่าให้แต๊บ

Comment

แรงๆ ได้ E8XXX มาแล้ว ลากโชว์หน่อยนะครับ

Comment

Originally posted by nOokz View Post
          แรงๆ ได้ E8XXX มาแล้ว ลากโชว์หน่อยนะครับ
          เอาE8400ของท่านไปโชว์เลย

Comment

Originally posted by Zemos View Post
            เอาE8400ของท่านไปโชว์เลย
            มันลากไม่ไกลอะฮะ พยายามอยู่

Comment

ลากไม่เป็นคับ e 8200 ได้ 3.2 ก็ ฟ้า ตลอดเลยคับ

Comment

Originally posted by Chodose View Post
                ลากไม่เป็นคับ e 8200 ได้ 3.2 ก็ ฟ้า ตลอดเลยคับ
                เพิ่มไฟยังครับ

Comment

แรงลากเลือดครับ -*-

Comment

Originally posted by Zemos View Post
                    เพิ่มไฟยังครับ
                    เพิ่มไงคับ ยังไม่กล้าเล่นเท่าไร

แนะแนวหน่อยคับ

e8200 + cooler master ซิงทองแดง
                    กับ corsair 667 *4 ตัวละ 690

Comment

Originally posted by Chodose View Post
                      เพิ่มไงคับ ยังไม่กล้าเล่นเท่าไร

แนะแนวหน่อยคับ

e8200 + cooler master ซิงทองแดง
                      กับ corsair 667 *4 ตัวละ 690
                      เข้าไบออสเลยครับ ที่Cell Menu ตามรูป

เพิ่มไฟCPUที่ CPU Voltage ถ้าปรับAutoอยู่ ก็เพิ่มที่ละStepแล้วบูทดูครับถ้าไม่ได้ก็เพิ่มไปอีก1Step

ปล.ภาพนี้ไม่ใช่ของเครื่องผมนะ ของใครไม่รู้

Comment

เพิ่มไฟCPUที่ 1.265 mem 2.3 ก็ยังไม่ไปงับ

Comment

ทดแรมไงคับ

Comment

เพิ่มไฟCPUที่ 1.265 mem 2.3 ก็ยังไม่ไปงับ
                            แรมกับการ์ดจอมันตามเกินไปเปล่าครับ
                            ปรับการ์ดจอให้อยู่ที่ 110
                            แรมปรับบัสให้เท่าเดิมครับอย่าตาม ติมมิ่งAutoไป

ไฟ CPU ลองตั้งไว้1.32 (เพื่อเอาไว้)
                            ไฟแรม2.0 (เพราะเราไม่ได้ลากแรม)

ปล.ใช้แรมอะไรครับ
                            ปล2.เซ็ตบีเซลจัมเปอร์ที่บอร์ดยังไง

Comment

โอ้วมีคนเอามาอัดโชว์ด้วย ราคา+ประสิทธิภาพน่าสนใจดีทีเดียว ^_^

Comment

Working...
                              X