Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกัน a&L อยุ่ตรงใหนเหรอครับ จะไปเครม dvd อ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกัน a&L อยุ่ตรงใหนเหรอครับ จะไปเครม dvd อ่า

แล้วเค้าเปลี่ยตัวใหม่ให้ง่ายมะครับ

ประกัน A&L ที่พันทิพ จะอยู่ที่ชั้น 5 เดินไปทางด้านหลังเลยที่จอดรถไป เลยโรงเรียนที่สอนคอมไปหน่อย อยู่ขวามือ (ถ้ามันยังไม่ย้ายนะ) ส่วนเรื่องเคลมนั้น บอกได้คำเดียวประกัน A&L ไม่ค่อยจะได้เรื่องนัก ผมคนนึงที่หลีกเลี่ยงประกันของที่นี่ ยังไงลองดูนะครับ เผื่อเค้าพัฒนาขึ้น

Comment

ศูนย์ใหญ่อยู่ที่ ตึกแสดงสินค้า ตรงข้ามห้างฟอจูน (รัชดา) คับผม

Comment

พันทิปประตูน้ำ ชั้น 5 ล็อคที่ 512-513 ครับ

เข้าไปเจอไอ้อ้วน ใช่แน่นอน

Comment

ตามนั้น

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
            พันทิปประตูน้ำ ชั้น 5 ล็อคที่ 512-513 ครับ

เข้าไปเจอไอ้อ้วน ใช่แน่นอน
            จริง

Comment

Working...
            X