Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ราคาของCreative Xtream Music ราคราอยู่ที่เท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ราคาของCreative Xtream Music ราคราอยู่ที่เท่าไรครับ

ตอนนี้ราคาของCreative Xtream Music ราคราอยู่ที่เท่าไรครับ
    อยากได้มาเล่นสักตัว
    ตอนนี้ใช้Audigy 7.1 Value ไม่ได้มีปัญหาอะไรแต่อยากลองบ้างว่า
    เสียงเพลงที่ได้จะแตกต่างกันขนาดหนายกัน
    ลำโพงผมใช้Creative Ispire 5.1 T6060 อยู่ครับ

ดูในหน้าซื้อขายเลยครับ มีคนเปิดจองอยู่

Comment

X-Fiราคาประมาณ 3XXXคับ ส่วน 2ZS อยู่ประมาณ 1800 - 2600คับผม

Comment

แถว1000ทิพยังมีขายอยู่ไม๊ครับ
        พอดีอยากได้ประกันอ่ะครับ
        เลยไม่กล้าเสี่ยงกับของนอก
        ปรกติเปิดบิทคอมไม่เคยปิดเลยกลัวเรื่องเน่าก่อนกำหนด -*-

Comment

ผมก็บิดเหมือนกัน ใช้มาเป้นปีแล้ว ยังไม่มีปัญหาครับ
          มีครั้งนึงนึกว่าพังแล้ว
          ฟื้นกลับมาใช้ได้ใหม่อ่ะครับ

Comment

Originally posted by fatdiary View Post
            แถว1000ทิพยังมีขายอยู่ไม๊ครับ
            พอดีอยากได้ประกันอ่ะครับ
            เลยไม่กล้าเสี่ยงกับของนอก
            ปรกติเปิดบิทคอมไม่เคยปิดเลยกลัวเรื่องเน่าก่อนกำหนด -*-

ตอนนี้ที่มีขายX-Fiจะเป็นรุ่นสูงๆๆขึ้นไป +ราคาก็สูงตามคับผม ส่วนเรื่องเสียง ไม่แตกต่างกานคับผม
            ส่วนเรื่องกาดซาว ผมบอกตรงๆๆเลยว่ามานเสียยากมากคับผม ถ้าไม่ดวงซวยจริงๆๆน่ะท่าน

ปล.ของใหม่เป็นประกันของA&L ด้วยเคลมนานคับผม

Comment

พังยากอยู่น่ะผมว่า ของใหม่ในไทยไม่รู้จะมีเปล่า

Comment

ผมว่ามีประกันไปก็เท่านั้น
                ระยะยเวลาที่ประกันคลอบคลุมมันไม่พังชัว
                ยกเว้นจะไปทำร้ายมันอย่างรุนแรง

Comment

A&L มีประกัน = ไม่มีประกัน เพราะฉะนั้น คิดให้ดีก่อนซื้อ [ของดีๆตั้งหลายยี่ห้อประกัน A&L]

เพราะฉะนั้น ซื้อของหิ้วดีกว่า ถูกกว่าเยอะ

Comment

คืือผมเคยใช้ Sound Busterอยู่อ่ะแล้สวอยู่ดีดีมันก็เสีย
                    เลยกลัวๆเล็กๆอ่าค๊่าบ -*-

Comment

Originally posted by fatdiary View Post
                      คืือผมเคยใช้ Sound Busterอยู่อ่ะแล้สวอยู่ดีดีมันก็เสีย
                      เลยกลัวๆเล็กๆอ่าค๊่าบ -*-

เสียซื้อใหม่สิท่าน

ปล.ล้อเล่นน่ะ

Comment

Working...
                      X